ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องเครื่องเล่นแผ่น+ไฟล์ครับ  (อ่าน 800 ครั้ง)

ออฟไลน์ ryan11

• Flat TV member
  • *
ถามเรื่องเครื่องเล่นแผ่น+ไฟล์ครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 10:57:29 am »
ตอนนี้มีรุ่นดีๆ ตัวท๊อป ตัวรองท๊อป อะไรประมาณนี้ ที่สามารถเล่นแผ่นไรท์เอง หรือแผ่นก๊อป และพวกไฟล์ที่โหลดมาจากบิท ได้บ้างไหมครับ

เครื่องที่มีอยู่ตอนนี้ 5ปีมาแล้ว อ่านไฟล์อะไรไม่ค่อยได้ แค่ mkv ก็อ่านไม่ออก

อยากให้เล่น .mkv .iso remux ไฟล์บลูเรย์ได้ด้วย คือประมาณว่าให้เล่นไฟล์ได้เยอะที่สุด ถ้าเล่นแผ่นก๊อปได้ด้วยยิ่งดีครับ

ออฟไลน์ tinglee119

• *
Re: ถามเรื่องเครื่องเล่นแผ่น+ไฟล์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 11:14:19 am »
ไปดูข้อมูลในห้องนี่ดูนะครับ
http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?board=17.0

เท่าที่ดู มีคนเชียร์ของ sony กับ soken อันนี้คือราคาไม่แพงนะครับ
ถ้าไม่จำกัดงบนี่ เพียบเลย เครื่องเล่นดีๆ

ออฟไลน์ ryan11

• *
Re: ถามเรื่องเครื่องเล่นแผ่น+ไฟล์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 11:43:06 am »
ขอบคุณมากครับ และต้องขอโทษด้วย ผมโพสผิดห้อง  [ร้องไห้] [โขก] [ไม่เอา]