ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพื่อนสมาชิก ชี้แนะวิธีเล่นเพลงจากสายUSB ผ่านNotebook หน่อยครับ  (อ่าน 1649 ครั้ง)

ออฟไลน์ pimmy14

• Flat TV member
  • *
ผมต่อจาก notebook toshiba. / MacBook Air ผ่าน สายUSB ไป  เครื่อง teac. A-H01.
เสียขาดๆหายๆ เสีงยานเป็นระยะ หมดปัญญา รบกวนผู้รู้ชี้แนะทางสว่างทีครับ

ขอละเอียดนิดครับ แก่แล้ว

ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

• *
หน้าตาประมาณนี้ครับ ตอนนี้ฟังผ่านสาย. RCA. อยู่ครับ

ออฟไลน์ tigersilver

• LCD TV member
  • **
    • tigersilver.yolasite.com
ลองเปลี่ยนสาย USB  ดูก่อนครับ
เสียขาดๆหายๆ เสีงยานเป็นระยะ  เบื้องต้นเช็คที่สาย USB /สายลำโพงก่อน
https://www.facebook.com/CableByTigerXFi
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2015, 01:14:30 am โดย tigersilver »

• *
 [กระโดด]ยังฟังให้ราบเรียบไม่ได้ครับ

ท่านใดอยู่บ้านโป่งราชบุรี. แนะนำหน่อยครับ เผื่อบ้านใกล้กัน
ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

• *
ฟังได้สบายหูแล้วครับ พี่ข้างๆบ้านมาเขี่ยให้2ที แจ่มใสชัดเจน  [ปลื่ม]