พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Egreat รอบ2

<< < (605/632) > >>

jkhantee:

--- อ้างจาก: katros ที่ มกราคม 30, 2015, 09:35:07 pm ---สอบถาม Egreat R6S Pro  ช่อง e sata นี่ใช้ต่อ ไดร์ท บลูเรย์ได้ไหมครับ  แล้วมีรุ่นอื่นไหมที่สามารถต่อได้ ขอบคุณครับ

--- End quote ---

ต่อ bluray drive ได้และเล่นแผ่น bluray กุ๊กกู๋ได้ครับ แต่ผมต่อทาง usb นะครับ เพราะของผมเป็นแบบ usb bluray drive   :)

hdhtbasic:
สงสัยครับ youtube leanback มีเสียงกันไหมครับ ทำไมเสียงไม่มา มาแต่ภาพ ต้องตั้งค่า อะไรหรือเปล่าครับ ใช้ egreat r6s pro  fw.3.0.5.5 ครับ

Rayban:
รอ..รอ..รอ อยู่ว่าเมื่อใหร่จะมีคนสั่งตัวนี้เข้ามาขาย หรือว่ามีแล้วใครเป็นตัวแทนจัดจำหน่ายช่วยชี้แนะด้วย
http://www.smart-mobile.com/forum/viewtopic.php?t=448
รัก EG จริงๆครับ

Wudthichai:
ขอถามหน่อยครับ ตอนนี้ R300 เฟริม์แวร์ล่าสุด เวอร์ชั่นอะไรครับ  [ปลื่ม]

okanan:
รอ A9 ด้วยอีกเสียงว่าจะไปถอย Android Box อยู่พอดีคงต้องใจเย็นๆรอไปก่อน รัก EG เช่นกัน  [จุ๊บ]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version