พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

"LG FanClub รวมพลคนใช้ Plasma TV LG " เชิญทางนี้ครับ

<< < (20/33) > >>

peat:
เพิ่งได้ 60PZ850-TA มาเมื่อวาน ชั่วโมงการใช้งาน 0 ภาพไม่ชัดไม่แจ่มเอาซะเลย [มากมาย]
ต้องรอพ้นรันอินงั้นสินะ [ปาดเหงื่อ]
ภาพ 3D แบบ SBS มันไม่ค่อยแจ่มเลยแฮะ มีเป็นเงาด้วย เพราะตัวไฟล์รึเปล่าหว่า อยากลองกับ 3D แท้ๆจัง [ไม่เอา]

amcseo7:
 [ปลื่ม]  เยี่ยมจริงๆค่ะ 

pranburi:
PT 350 [รัก]

Studiopolice:
ใช้ 50PZ570
โหลดบิทหนังต่างประเทศมาชม โดยผ่าน USB HDD เสียบกับเครื่องทีวีโดยตรง
ไม่ผ่านเครื่องเล่นใดๆทั้งสิ้น
เป็นหนัง FULLHD 1920x1080P เลย
แต่พอดู มันแจ้งเตือนว่า Codec เสียงไม่สนับสนุน

เลยอยากถามผู้เชี่ยวชาญว่าจะแก้ไขอย่างไร
เพราะบางเรื่องก็มีเสียงครับ

silverstone:
จัด LG 50PA4500 จากร้านดังเกษตรมาเมื่อวานนี้เอง ช่วยชี้แนะการตั้งค่าทีวีให้ค้วยครับ [รัก]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version