ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำจอ42เน้นเล่นเกมส์ครับfifa15แบบลื่นไหลเนียนๆงบ20000ครับ  (อ่าน 1054 ครั้ง)

ออฟไลน์ soer1602

• Flat TV member
  • *
พอดีใช้ LG ครับต้องปรับโหมดเกมส์ถึงจะเล่นได้อยสกได้เครื่องใหม่ครับเอามาเล่นเกมส์อย่างเดียวขอดิจิตอลด้วยนะครับคือสัก100HZ พอจะมีไหมราคาประมาณนี้ เล็งๆ sony40w600B ไว้ครับ...ยังงัยรบกวนขอความเห็นด้วยครับประกอบการเสียงเงินครับขอพระคุณมากๆนะครับ

ออฟไลน์ Krit-888

• Edge LED TV member
พอดีใช้ LG ครับต้องปรับโหมดเกมส์ถึงจะเล่นได้อยสกได้เครื่องใหม่ครับเอามาเล่นเกมส์อย่างเดียวขอดิจิตอลด้วยนะครับคือสัก100HZ พอจะมีไหมราคาประมาณนี้ เล็งๆ sony40w600B ไว้ครับ...ยังงัยรบกวนขอความเห็นด้วยครับประกอบการเสียงเงินครับขอพระคุณมากๆนะครับ
เล่นเกมไป sony ถูกต้องแล้วครับ  [เท่ห์]

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
w600b เหมาะสำหรับเล่นเกมส์มากๆครับ แต่ที่ท่านบอกขอ 100hz ไหลลื่นนี่ เอาไว้สำหรับเล่นเกมส์รึเปล่า ปกติเวลาเล่นเกมส์เค้าจะปิดพวกระบบแทรกเฟรมภาพเพื่อให้ค่า input lag ต่ำที่สุดในเวลาเล่นเกมส์ จะได้ตอบสนองโดยฉับพลัน ไม่มีอาการ lag น่ะครับ
ปล.แต่ w600b จออัตรารีเฟรชเรทแค่ 50hz นะครับ (200hz backlight scanning) ภาพจะไม่ไหลลื่น