ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้ว! ใครเคยเห็นตัวเป็นๆ LG OLED TV 55EG910T บ้างครับ ถูกกว่า SUHDอีก  (อ่าน 9619 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yummy

• Flat TV member
  • *
เมื่อวานไปงานของเวปมา จัด65"ไป1เครื่อง แต่ได้ของม.ค.59 [หื่น]

ออฟไลน์ BasWisanu

• LCD TV member
  • **
เมื่อวานไปงานของเวปมา จัด65"ไป1เครื่อง แต่ได้ของม.ค.59 [หื่น]
ขอตอนรับและแสดงความยินดีกับว่าที่เจ้าของOledด้วยครับ แต่ก่อนคิดว่าทีวีแต่ละรุ่นไม่น่าต่างกันมากจะซื้อแพงๆไปทำไม แต่มีลุงในเว็ปนี้แนะนำยุยงเป่าหูทุกวันจนทนไม่ไหวเลยได้55EG920Tมาโดยส่วนตัวประทับใจในคุณภาพของภาพมากๆยิ่งไปว่านั้นลุงก็ยังแนะนำปรับภาพและลิงค์content 4K ที่ทำให้เห็นถึงประสิทธิภาพเหนือทีวีตัวเก่าหลายเท่าตัวยิ่งทำให้ประทับใจมากยิ่งขึ้นต้องขอบคุณลุงไว้ณ.ที่นี้ด้วย บอกได้เลยว่าOledคุ้มมากๆ

ออฟไลน์ kritkris

• Full LED TV member
ขอตอนรับและแสดงความยินดีกับว่าที่เจ้าของOledด้วยครับ แต่ก่อนคิดว่าทีวีแต่ละรุ่นไม่น่าต่างกันมากจะซื้อแพงๆไปทำไม แต่มีลุงในเว็ปนี้แนะนำยุยงเป่าหูทุกวันจนทนไม่ไหวเลยได้55EG920Tมาโดยส่วนตัวประทับใจในคุณภาพของภาพมากๆยิ่งไปว่านั้นลุงก็ยังแนะนำปรับภาพและลิงค์content 4K ที่ทำให้เห็นถึงประสิทธิภาพเหนือทีวีตัวเก่าหลายเท่าตัวยิ่งทำให้ประทับใจมากยิ่งขึ้นต้องขอบคุณลุงไว้ณ.ที่นี้ด้วย บอกได้เลยว่าOledคุ้มมากๆ
ยุให้คุนลุงขาย vt60 แล้วซื้อ oled แทนเลยฮะ   [เขย่า] [เขย่า]

ออฟไลน์ deejaijung

• Flat TV member
  • *
+1111111     แฟนผมก็ยังชม 920t ครับ เล่่่นเอาเวลาดุเครื่องอื่นๆ แล้วแอบเซ็งไปบ้างเลย   คุณภาพดีจริงๆๆ

นี่ท่าน yummy ได้ 65" เลย ว๊าวววว   [หื่น] [หื่น]