ผู้เขียน หัวข้อ: ทีวี hyasong ดูๆ แล้ว มันก็น่าเล่นอยู่นะ  (อ่าน 2102 ครั้ง)

ออฟไลน์ ledman

• Flat TV member
  • *
ทีวี hyasong ดูๆ แล้ว มันก็น่าเล่นอยู่นะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2014, 09:32:57 am »
เคยเห็นที่มันมีแจก 100 เครื่องก่อนหน้านี้ วันนี้ไปเดินโลตัสมา เห็นเปิดโชว์อยู่ภาพสวยดีครับ เทียบสเป็คแล้วราคาเบากว่าของยี่ห้ออื่นนิดหน่อย และ ผ่อนนาน 10 เดือน รองรับระบบสัญญาณ digital ด้วย น่าถอยไปดูสักเครื่องเหมือนกันนะ

ออฟไลน์ zero2

• Edge LED TV member
Re: ทีวี hyasong ดูๆ แล้ว มันก็น่าเล่นอยู่นะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2014, 12:00:58 pm »
ถ้าไม่คิดอะไรมากก็น่าลอง แต่ที่กลัวคือประกันกับทางโลตัสจะเป็นยังไงบ้าง เสียเปลี่ยนใหม่ให้เลยรึเปล่า หรือถ้าซ่อม ใครเป็นคนซ่อม ส่งไปซ่อมที่จีนเลยรึเปล่า อันนี้แหละที่ไม่รู้ [ไม่พูด]

ออฟไลน์ system3

• *
Re: ทีวี hyasong ดูๆ แล้ว มันก็น่าเล่นอยู่นะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 02:06:20 pm »
เห็นรีวิวในเว็บ lcdtvthailand น่าลองครับ และ รับประกันนานมากก 3 ปี ถ้าไม่ติดว่าต้องเล่นยี่ห้อที่คนเค้าใช้กัน ก็น่าสนใจครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ bravia_bravo

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 03:02:50 pm »
แบรนด์มาใหม่คนใช้ยังน้อยอยู่ ถ้าของดีจริง ราคาเหมาะสม ผมว่าเดี๋ยวคนใช้เยอะแน่ครับ