ผู้เขียน หัวข้อ: [Sold]ขายโซฟาดูหนังสบาย ๆ ชุดใหญ่ 1 Set ครับ  (อ่าน 1229 ครั้ง)

ออฟไลน์ psuedo

• LCD TV member
  • **
[Sold]ขายโซฟาดูหนังสบาย ๆ ชุดใหญ่ 1 Set ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2015, 11:00:40 am »
ขายโซฟาดูหนังสบาย ๆ ชุดใหญ่   1   Set ครับ

ขายโซฟาดูหนัง  ชุดใหญ่  1 ชุด ครับ ดูได้ทั้งครอบครัว  
เป็นชุดโซฟาผ้าโครงไม้จริง    ปรับเอนนอนได้ 3 ระดับ   แยกอิสระทุกที่นั่งครับ

ประกอบด้วย

1.   ที่นั่งยาว ขนาด 3 ที่นั่ง รูป  L shape  โครงเป็นไม้จริงครับ
สามารถปรับเปลี่ยนให้ด้านเอนนอนยาว   เป็นมุมซ้าย หรือมุมขวาก้ได้
ตามความเหมาะสม หรือตามความต้องการ   พร้อมเบาะรองนั่ง 3 ที่นั่ง  
สามารถถอดซักผ้าหุ้มเบาะได้ทุกที่นั่งครับ    
ตัวพนักพิง  สามารถปรับเอนนอนได้ 3 ระดับ  ตามความต้องการครับ  แต่ละตัวแยกปรับอิสระต่อกัน
ใครอยากเอนนอนเลย ใครอยากนั่ง   ตามสบายใจของแต่ละคนได้เลยครับ

2.   สตูล ขนาดใหญ่ หุ้มผ้าสีเดียวกัน  1 ตัว
3.   หมอนขนาดใหญ่  3 ใบ   สามารถอดซักผ้าหุ้มหมอนได้ทุกใบครับ

ด้านกว้าง ( พนักพิงตามยาว )  230 Cm.
ด้านยาว ( ด้าน เอนนอนยาว 1 ที่นั่ง  ) 180 Cm.
ด้านยาว ( ด้าน คนนั่ง 2 ที่นั่ง  )   90 Cm.

ขายที่ราคา xxxx  ครับ

ไม่รวมค่าขนส่งครับ  
รับสินค้าทีบางบ่อ หมู่บ้านทวีทอง3 สมุทรปราการ
ติดต่อ 090-19748-98
Line ไอดี   thew1234

ไม่ซื้อไม่ว่า   คุยกันก่อนได้ครับ    หรือใครอยู่ใกล้ ๆ   มาลองนั่ง ลองนอนก่อนได้ครับ
เจ้าของบ้านใจดีครับผม

...  จะจัดวางแบบด้านซ้าย หรือด้าน ขวา ก็สามารถปรับเปลี่ยนได้ตามใจชอบครับ ....

ขอบคุณ LCD thailand ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2015, 06:33:34 pm โดย psuedo »

ออฟไลน์ psuedo

• LCD TV member
  • **
Re: ขายโซฟาดูหนังสบาย ๆ ชุดใหญ่ 1 Set ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2015, 11:37:30 am »
พี่สุรชัยจองคิว1นัดดูพรุ่งนี้ครับ

ออฟไลน์ All League

• Flat TV member
  • *
Re: ขายโซฟาดูหนังสบาย ๆ ชุดใหญ่ 1 Set ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2015, 02:39:56 pm »
 สนใจคับ รอคิว 1 ผ่านก่อนค่อยคุยรายละเอียดนะคับ แว่น 0940990096