ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังมองหา LED TV แนะนำยี่ห้อไหนถึกๆ ทนๆ ดีๆ สมราคาให้ทีครับ  (อ่าน 3374 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pokkyliner

• *
 [ปลื่ม] ตามหัวทู้เลยครับ ขอ 50" งบไม่เกิน 20k รับดิจิตอลได้ในตัวจะแจ่มมาก ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ titans7747

• Edge LED TV member

ออฟไลน์ timmydino

• *
 [yes]ลองไปดูที่งาน Homeworks Expo ครับ ผมเห็นมีทีวีมาวางขายเพียบเลือกไม่ถูกเลย มีบางแบรนด์ซื้อแล้วแถม Home Theater ด้วย คุ้มกว่าซื้อแยกแน่นอนครับ
ปล.งานมีถึงพรุ่งนี้วันสุดท้ายแล้วครับ

ออฟไลน์ wifiboy

• *
ไปดูมาวันนี้ครับ ที่งาน homeworks นี่ก็ถูกดีครับ มีให้เลือกเยอะครับ แ้ล้วก็ไปโฮมโปรมาด้วย คือวัดจากภาพ ผมก็ยังไม่รู้ว่ามันต่างกันแค่ไหน แต่งบที่คุณตั้งน่าจะพอๆกับผม ก็ตัว ss 40 อะ

ออฟไลน์ Eakapan

• OLED TV member
LG 49LB620T - 19,xxx
SS 48H5141AK - 19,xxx
Toshiba 47L2450VT - 19,xxx
Panasonic 50B6T - 20,xxx (ประกัน 3 ปี แต่ไม่รองรับดิจิตอลทีวี)
Sony 48R470B - 19,xxx
ใน 5 ตัวนี้ LG สเปคดีสุด คุ้มค่าสุดครับ