ผู้เขียน หัวข้อ: ขอหยุดบริการงดจำหน่ายและต่ออายุชั่วคราว..  (อ่าน 353455 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satit_kai1984

• *
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #324 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 03:45:00 am »
iptv Cloud iBOX ภาพสวยดูดี เสถียรสุดๆ ไม่มีสะดุดให้ปวดหัว vod เสียง 5.1

* cloud ibox  เรียกอีกชื่อคือ VU+ mini ใช้ firmware vu solo
* ระบบ e2 ใช้งานเหมือน dm800เรียกใช้งานช่องต่างๆ ง่ายมาก
* ระบบ  IPTV ดูได้ครบทั้งกีฬา สารคดี หนัง ทั้งระบบ SD และ HD กว่า 60 ช่อง
* ระบบ VOD เสียง 5.1 แจ่มจริง สั่งเดินหน้า ถอยหลัง ได้ดั่งใจ
* 18+ มีทั้ง live และ vod  พร้อมรหัสป้องกัน
* ระบบจานแถมฟรี บ้านพักไทย  เวียดนาม  ครบถ้วน

เครื่อง cloud ibox พร้อม platinumTV
ราคาพิเศษ 2,800 บาท

.........................................................................

NEW VU+SOLO PRO iptv พี่ใหญ่ของตระกูล Cloud ibox (หรือVU+solo mini)

]

VU+SOLO PRO iptv พี่ใหญ่ของตระกูล Cloud ibox (หรือVU+solo mini) เค็ทใหญ่ระบายอากาศดีกว่าCloud iboxลืมเรื่องร้อนไปเลย ฟั่งชั่นลูกเล่นครบมากกว่าตัว Cloud ibox (หรือVU+solo mini)

รุ่นใหม่ ใช้ได้ทั้งจานและ IPTV แถมยังเล่นไฟล์หนัง MKV ได้อีกด้วย
- ติดจานไม่ต้องใช้เน็ต (nonet) สำหรับ ช่อง ฟรีทีวี และรายการต่างๆอีก 60 กว่าช่อง +VTC HD + K +  ฟรีสบายไม่ต้องจ่ายรายเดือน
- ดูได้ทั่วโลก ทุกภาค ทุกพื้นที่ แค่มีเน็ต
- ช่องกีฬายอดนิยมและ ฟุตบอลครบ ระดับคุณภาพ
- ช่องHD ชัด กว่าที่อื่น 2 เท่า อีก 10 กว่าช่อง ทั้งกีฬา สารคดี ภายนต์ ครบ
- ช่องรายการต่างๆ กว่า 80 ช่อง และเพิ่มขึ้นอีกกว่า 100 ช่อง
- ระบบ VOD แจ่มจริง สั่งเดินหน้า ถอยหลัง ได้ดั่งใจ ระบบเสียง 5.1
- 18+ มีทั้ง live และ vod พร้อมรหัสป้องกัน
- ใช้ระบบลีนุกซ์ ออกแบบเพื่อ การรับชมทีวีโดบเฉพาะ นิ่งและ เสถียรกว่าเครื่องทั่วไป
- ไม่แฮ้งเหมือนรุ่นที่ใช้ระบบปฎิบัติการ Android
- ใช้งานต่อ usb wifi ได้ หลายรุ่น เล่นไฟล์หนัง mkv ได้
- ใส่โค็ตบ้านเช่าเพื่มเองได้
- แถมสาย hdmi 1 เส้น
- รับประกันเครื่อง 6 เดือน
- อุปกรณ์เสริม 3 เดือน

ราคาพิเศษ 3,300 บาท

**สิยค้าล็อดใหม่เข้ามาแล้วครับจำนวนจำกัด(น้อยมาก)และราคาสูงขึ้นมากครับช่วงนี้ ถ้าหมดล็อดนี้โรงงานจะเริ่มผลิตอีกทีก็ประมาณเดือนธันวาครับเพราะเนื่องจากชิปขาดตลาด...  [หื่น]

***กีฬาที่ชื่นชอบดูได้ครบ...ช่วงนี้สอบถามรายการช่องได้เเฉพาะทางเมลและมือถือเท่านั้นครับ****

สนใจติดต่อ pong 0873325333
ลงแอปเพิ่มได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ I_Sorry

• Full LED TV member
Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #325 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 11:12:30 am »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า     [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]

Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #326 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 03:54:52 pm »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า      [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]

ออฟไลน์ teeranui

• *
« ตอบกลับ #327 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 05:13:16 pm »
ขอรายละเอียดช่องรายการ + รายเดือน และราคาเครื่องหน่อยครับ
[email protected]

ออฟไลน์ kfc

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #328 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 09:50:10 pm »
รบกวนขอรายละเอียดช่องรายการ + รายเดือน และราคาเครื่องหน่อยครับ  ( รุ่น  VU+SOLO PRO )

« ตอบกลับ #329 เมื่อ: กันยายน 30, 2013, 10:42:01 pm »
รบกวนขอรายละเอียดช่องรายการ + รายเดือน และราคาเครื่องหน่อยครับ  ( รุ่น  VU+SOLO PRO )

ขอรายละเอียดช่องรายการ + รายเดือน และราคาเครื่องหน่อยครับ
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....        [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า         [ปลื่ม]

Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #330 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 09:50:55 am »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า          [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #331 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 02:32:00 pm »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า       [ปลื่ม]

ออฟไลน์ hua864

• *
« ตอบกลับ #332 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 03:00:02 pm »
อยากทราบความแตกต่างระหว่าง  cloud ibox  กะ  VU+SOLO PRO iptv  ถ้าจะดูบอลต้องเสียรายเดือนๆละเท่าไร  ติดต่อที่ใหน  เน้นหลักคือพรีเมียร์ลีก อยู่ลาดพร้าว101 ครับ

ออฟไลน์ chol1229

• *
« ตอบกลับ #333 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 03:22:09 pm »
ขอรายละเอียดของ iptv Cloud iBOX หน่อยครับ ราคานี้คือไม่มีรายเดือนใช่ไหมครับ ผมจะเน้นดูพรีเมียลีกอังกฤษครับ ยังไงขอรายละเอียดช่องด้วยนะครับ (ผมใช้เน็ตนะครับ)

« ตอบกลับ #334 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2013, 11:52:48 pm »
ขอรายละเอียดของ iptv Cloud iBOX หน่อยครับ ราคานี้คือไม่มีรายเดือนใช่ไหมครับ ผมจะเน้นดูพรีเมียลีกอังกฤษครับ ยังไงขอรายละเอียดช่องด้วยนะครับ (ผมใช้เน็ตนะครับ)
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....รายการช่องต่างๆกรุณาสอบถามทางเมลเท่านั้นครับ... [ปลื่ม]        
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า         [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2013, 11:54:04 pm โดย SatboyThai »

« ตอบกลับ #335 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 11:20:50 am »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า       [ปลื่ม]

ออฟไลน์ oishi001

• *
« ตอบกลับ #336 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 02:22:07 pm »
ขอรายละเอียดหน่อยครับ ^^

« ตอบกลับ #337 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 03:23:43 pm »
ขอรายละเอียดหน่อยครับ ^^
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....รายการช่องต่างๆกรุณาสอบถามทางเมลเท่านั้นครับ...  [ปลื่ม]       
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า          [ปลื่ม]

ออฟไลน์ x1234x

• *
« ตอบกลับ #338 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 03:37:14 pm »
ขอรายละเอียดบ้างครับ  ดูอะไรได้บ้าง  ไม่กระตุกจริงหรือเปล่า  ขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ  มีกี่ช่อง ช่องอะไรบ้าง
เมลผม  [email protected]

« ตอบกลับ #339 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 04:47:35 pm »
ขอรายละเอียดบ้างครับ  ดูอะไรได้บ้าง  ไม่กระตุกจริงหรือเปล่า  ขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ  มีกี่ช่อง ช่องอะไรบ้าง
เมลผม  [email protected]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....รายการช่องต่างๆกรุณาสอบถามทางเมลเท่านั้นครับ...   [ปลื่ม]       

ออฟไลน์ vanillaz

• *
« ตอบกลับ #340 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 10:34:47 pm »
ขอรายละเอียดทั้งหมดด้วยคับ [email protected]

« ตอบกลับ #341 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 11:18:09 am »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก  จะซื้อของสักทีลองเช็คร้านให้ชัวร์ก่อนดีกว่า        [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [หื่น]