ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความเห็นเรื่อง subwoofer ครับ เสาร์นี้จะไปสอยแล้ว  (อ่าน 7513 ครั้ง)

ออฟไลน์ buraphaboy

• Flat TV member
  • *
ยืนยันครับ

ทีแรก ไม่รู้ ตัดแค่ใน AVR ที่ Sub ปล่อย Bypass โหยยยย เสียงบวมเละเทะเลย

จนตอนหลังเอะใจ ลองมาตัดที่ Sub ดูด้วย โอววว คนละเรื่องเลยครับ

AVR ตั้งไว้ 120 Hz ก็ได้ครับ ที่เหลือ มาไล่ที่ Sub เอาครับ

ออฟไลน์ ssupat

• LCD TV member
  • **
ยืนยันครับ

ทีแรก ไม่รู้ ตัดแค่ใน AVR ที่ Sub ปล่อย Bypass โหยยยย เสียงบวมเละเทะเลย

จนตอนหลังเอะใจ ลองมาตัดที่ Sub ดูด้วย โอววว คนละเรื่องเลยครับ

AVR ตั้งไว้ 120 Hz ก็ได้ครับ ที่เหลือ มาไล่ที่ Sub เอาครับ

ขอบคุณอีกทีครับ เดี๋ยวลองดูครับ  [ปลื่ม]