ผู้เขียน หัวข้อ: LG 55LB670T มุมดำขนาดนี้เป็นปกติหรือควรจะไปเปลี่ยนดีครับ  (อ่าน 3325 ครั้ง)

ออฟไลน์ chunbogbog

• Flat TV member
  • *
เพิ่งสั่งมาครับ ตรวจแล้วเจอมุมดำขนาดในรูป  [เศร้า]

ร้านบอกว่าเปลี่ยนได้ภายใน 7 วัน ตอนแรกก็ว่าจะโทรไปเปลี่ยนล่ะ แต่ลองอ่านหาข้อมูลในนี้มาแล้วก็เห็นว่าเป็นกันแทบทุกเครื่อง
กลัวเปลี่ยนไปแล้วยังเจอแบบเดิม หรือแย่กว่าเดิม
เลยถามความเห็นหน่อยครับว่า LB670 ของเพื่อนๆ มุมดำขนาดในรูปนี้นี่เป็นปกติไหมหรือควรเปลี่ยนดีครับ  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ Kaow

• *
 [ไม่เอา] น่าจะปกติไปแล้วครับ สำหรับรุ่นนี้ผมก็เล็งๆ 47 นิ้วอยู่ครับ  [หื่น]

ออฟไลน์ chunbogbog

• *
ตกลงคือปกติเลยใช่ไหมครับ จะได้ทำใจ  [ช็อค]

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
ดูจากในรูปผมว่าเป็นค่อนข้างน้อยแล้วนะครับ

ออฟไลน์ thanun

• *
ผมสนใจlb670 แต่กัวมุมดำสี่มุมมาก เลยชั่งใจว่าจะไปเอาซัมซุง h6400 ดีก่าเพื่อนๆๆว่าดีไหมคับเพราะราคาสองรุุ่นนี้พอๆๆกันเลยตัดสินใจยากมากๆๆๆคับ

ออฟไลน์ pdg911

• *
ดูหนังดูทีวีเพลินๆดีกว่าครับ  อันนี้ปกติ  เดี๋ยวก็ลืมครับ  ของผมก็แบบนี้  ภาพสวยจะตาย   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ pankit

• *
ผมเห็นมีหลอด panel ไม่คงที่ เป็นเส้นๆเลยครับ

ออฟไลน์ kanggaroo

• *
กำลังจะสอยเลย พออ่านแตละกระทู้แล้วกลัวต้องทำเร่ืองเคลม
 [ร้องไห้]

ออฟไลน์ tada

• LCD TV member
  • **
ของผมประมาณนี้ แต่ก็รับได้ เวลาดูหนัง ก็ไม่ได้สังเกตเท่าไร บางทีก็ลืมไปว่ามีมุมดำ