พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องพูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับ 3D TV

โหลดหนัง

(1/1)

boy13:
ขอข้อมูล หน่อยครับ ถ้าผมโหลดหนัง ปกติ หรือ3 ดี  มาดู ส่วนมากใช้แฟลชไดร กี่กิกครับ หรือใช้อารส ดิกส์ กิกิก ที่เกบ หนังที่เราโหลดไว้ได้ครับ  [ปลื่ม] [ไม่เอา]

KVYoung:
มันกำหนดไม่ได้หรอกครับ แล้วแต่ไฟล์หนังที่เราโหลดมา บางเรื่องไฟล์อาจไม่กี่กิ๊ก บางเรื่องเพียบ
ส่วนฮาร์ดดิสค์ก็ตามทุนทรัพย์ ความจำน้อยก็เก็บหนังได้น้อย ความจำเยอะก็เก็บหนังได้เยอะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version