พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

---===* กฎ,กติกา ในการโพสต์ข้อความหรือตั้งกระทู้ประจำบอร์ด *===---

(1/1)

Boomerang:
กฎกติกา ในการแสดงความคิดเห็น / โพสข้อความทั่วไป

1. ห้ามโพสข้อความ,กระทู้ หรือตั้งลายเซ็นที่เกี่ยวข้องกับการซื้อ-ขาย อย่างโจ่งแจ้งจนเกินไป ทั้งหมดในบอร์ดพูดคุย

2. สำหรับ User 1 ท่าน สามารถตั้งกระทู้ได้ 1 กระทู้เท่านั้น

3. สำหรับสมาชิกที่ต้องการจะลงรีวิว สามารถกระทำได้แต่ห้ามส่งลิงค์ออกไปนอกเว็บ หรือกระทู้ซื้อขาย

4. ห้ามตั้งกระทู้แจก Invite เว็บบิต

5. ห้ามปลอมตัวมาตอบกระทู้ตัวเองด้วย User อื่น (เลข ip ตรงกัน)

6. สมาชิกต้องอ่านกฏให้เข้าใจครบทุกข้อ ห้ามอ้างว่า "ไม่รู้"

มีผลบังคับใช้ทันที นับตั้งแต่วันที่ 12/6/2011 เป็นต้นไป

หากมีการฝ่าฝืน จะดำเนินการลบโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า

ขอขอบคุณมากครับ
Boomerang (Moderator)

hdstudio:
รับทราบ และยินดีปฏิบัติตามครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับการจัดระเบียบครั้งนี้  [รัก] [รัก]

tonpda:
เห็นด้วยครับ  [โย่ว]  [โย่ว]

cablephile:
รับทราบครับ

jkhantee:
ผมคิดว่ากระทู้ในห้องนี้เริ่มมั่วๆไปกันใหญ่แล้วครับ ฝากแอดมินดูแลจัดระเบียบให้ด้วยนะครับ เพราะคนที่เคารพและทำตามกฎกติกาจะได้รู้สึกไม่อึดอัดในการอยู่ร่วมกัน แต่ถ้าเห็นว่าดีอยู่แล้วโอเคอยู่แล้ว ก็ไม่เป็นไรครับ ผมยอมรับการตัดสินใจของท่านครับผม
ขอบคุณครับ.  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version