พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

zappiti mini 4k hdr เปิดติด แต่ขึ้นโลโก้คัาง แนะนำร้านซ่อมหน่อยครับ

(1/1)

Lekseree:
zappiti mini 4k hdr เปิดขึ้นมาแล้วค้างตรงโลโก้มีร้านที่ไหนในกรุงเทพรับซ่อมบ้างครับ.....ขอบคุณล่วงหน้าครับ                      

Lekseree:
 [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก] [โขก]

Lekseree:
 [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้] [ร้องไห้]

aeiloveyou:
ลองเอาฮาร์ดดิสก์ออกทุกตัวแล้วรีเซ็ตดูครับผมเคยเป็น มันก็หาย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version