พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

Firm ware Himedia 910a

(1/1)

Thaw:

มีเพื่อนๆท่านใดใช้รุ่นนี้บ้างมั้ยครับ  มันขึ้นว่าให้อัพเฟิร์มแวร์ ท่านใดมีหรือพอชี้แหล่ง ผมพยามเสิร์ชในกูเกิลแต่มันดาวน์โหลดไม่ได้ ถ้าท่านใดมีหรือพอแนะนำได้ ขอความอนุเคราะห์ผมด้วยนะครับ  ขอบคุณมากๆครับ

Thaw:
หาได้แล้วครับ ได้รับความอนุเคราะห์จากเพื่่อนสมาชิกในนี้ ต้องขอบคุณมากนะครับ

walit11:
รบกวนขอ firmware หน่อยครีบ  มีปัญหาเปิดเครื่องเข้าไม่ได้ครับ   email  [email protected]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version