พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมผลคนใช้ Himedia Q5X , Q5II , Q6 ตระกูล Q ทุกตัวเลยครับ

(1/79) > >>

navy.seal:
ใครใช้ตัวนี้ มาพูดคุย สอบถามกันนะครับ

ขอแปะรีวิวตัว Q5X จากทางเว็บไว้ด้วย

http://hdplayerthailand.com/review_detail.asp?topic_id=1693

รู้สึกว่ามันลื่นมากกว่าเดิมทีเดียว

Krit-888:
น่าสนใจครับ แต่รอช่วงโปรอยู่ครับ อยากได้ราคาแบบเครื่องเปล่าๆ 3 พันต้นๆ เยี่ยมเลย  [กระดึบ]

แมวหลงทาง:
ใช้ Q5II มาก่อน ผมว่าเล่นหนังได้เสถียรสุดแล้วล่ะ ในบรรดา Android ทั้งหลาย เหอๆ [หื่น]

jkhantee:

--- อ้างจาก: วิทยา888 ที่ ตุลาคม 22, 2014, 12:46:37 am ---น่าสนใจครับ แต่รอช่วงโปรอยู่ครับ อยากได้ราคาแบบเครื่องเปล่าๆ 3 พันต้นๆ เยี่ยมเลย  [กระดึบ]

--- End quote ---

ในราคาที่ว่าลองดูตัว Q3Q น่าจะถูกใจครับ แต่ถ้า Q5X Q5QX Q5QS คงไม่ได้สามพันต้นๆแน่ แต่ก็อาจมีคนลองแล้วไม่ชอบเอามาปล่อยก็ได้นะ ยังไงเข้าไปดูห้องมือสองเรื่อยๆ  :)

SIVSxSF:
Q5 Quadcore ตัวเดิม ลง Firmware ตัวใหม่ของ Q5QX หรือ Q5QS ที่เป็นภาษาอังกฤษได้ไหมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version