ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำลำโพง สำหรับ avr yamaha 476 ให้หน่อยครับ  (อ่าน 822 ครั้ง)

ออฟไลน์ natthakit

• Flat TV member
  • *
หวัดดีครับ อยากจะรบกวนให้แนะนำลำโพงสำหรับ AVR YAMAHA RX-476 ให้หน่อยครับ ผมเน้นใช้ดูหนัง 100 เปอร์เซนต์ ปัจจุบันใช้กับลำโพงเซ็ทของ soken ตอนนี้อยากเปลี่ยนให้ดีขึ้น งบประมาณ 20,000 บวกลบ นิดหน่อย ห้องขนาด 4 x 6 ครับ ที่ดูไว้ klipsch quintert v ไม่ทราบว่าจะเหมาะกันมั้ยครับ เสียงจะแตกต่างจากลำโพงเดิมเยอะมั้ย หรือมีชุดอื่นรบกวนแนะนำด้วยครับ  ขอบคุณครับ