ผู้เขียน หัวข้อ: ขายดอกลำโพง scan-speak ครับคุณภาพระดับโรงภาพยนตร์  (อ่าน 671 ครั้ง)

ออฟไลน์ kook_331

• Edge LED TV member
ขายดอกลำโพง scan-speak ครับคุณภาพระดับโรงภาพยนตร์ แกะออกมาจากลำโพงโรงหนังของkrix

thx certified ใครอยากรู้ว่าเสียงในแบบthx เป็นอย่างไรลองดูครับ ได้เสียงในแบบโรงหนังแน่นอน
ถ้านึกภาพไม่ออกแนวเสียงจะประมาณ M&K SOURE ครับ มีข้างเดียวนะครับ ตอนแรกจะเก็บไว้เผื่อใช้งาน
แต่คงไม่ได้ใช้แล้วเลยขายดีกว่า เอาไปใส่ตำแหน่งของลำโพงเซนเตอร์จะได้เสียงที่เที่ยงตรงมาก บทสนทนา น้ำเสียงของ
นักแสดงจะมีความสมจริงเหมือนเสียงของนักแสดงคนนั้นจริงๆ thx certified การันตีเรื่องความเทียงตรงของเสียงสูงครับ
ของขาย1500 รวมส่งEMS ให้ครับ

ขายแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2016, 11:40:21 am โดย kook_331 »