ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 337 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
รูปเเบบพิเศษเช่นเเผ่นเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
เครื่องหมายการค้า อาลาดินขี่พรม สหายๆ คุ้นๆกับยี่ห้อนี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าประสิทธิภาพในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกชนิดที่ออกจากบริษัทเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท LOTTE ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นกันหนาว หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายกันหนาว
ถุงทรายขยำหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดออกจากที่นี่จะขึ้นชื่อ มีงานดูแลคุณค่าที่ท้อปค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่จงมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่เขียนไว้ข้างกล่อง หมายความว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิสูงสุดถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของอุณหภูมิที่ 36 องศา และ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นเหตุการณ์ที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ที่มาที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ซื้อหลายๆคนมาจู้จี้ให้ทางร้านค้าฟังว่า
ซื้อแผ่นแปะให้ความร้อน ที่ค่าถูกกว่า มีตัวอักขระภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่อุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเลยจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ข้างบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
ใคร่ลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นของซื้อของขาย ที่ประกอบในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ต้อนรับเลยค่ะ ว่า ค่ายารักษาพยาบาลหนัง ไหม นั้น เยอะเเยะกว่ากว่า ราคาไคโระแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กๆๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างชาติกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ลูกค้าหลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้านค้า ก็รู้ว่า กว่าจะรู้ว่า ลูกตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวกายค่ะ คราวนี้ วงเเตก อาดูรโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างบ้านต่างเมือง กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับรองนะคะ ว่า อาจเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายกันหนาวร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการสั่งคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ถุงร้อนกันหนาว

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง : http://www.japbeauty.com

Tags : แผ่นร้อน,hotpack,ถุงทรายร้อน