พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > บทความสำหรับมือใหม่ เลือกซื้อทีวี - เครื่องเสียงโฮมเธียเตอร์

[บทความ] มารู้จักกับเพื่อนคนสนิทของ Plasma TV ที่ชื่อ Burn in กันเถอะ...

<< < (2/17) > >>

tekkenman:
พลาสม่า ผมก็เจอมากับตัวเหมือนกัน  [ร้องไห้]

zerocenter:
 [เท่ห์] 
               ไม่เลวร้ายอย่างที่คิดครับ  ถ้าป้องกันแต่เริ่ม

pond16:
ขอบคุณมากครับ มีประโยชน์มาก เพราะที่บ้านก็ใช้ plasma TV อยู่จะได้นำไปใช้ครับ   [ปลื่ม]

chakana72:
ตัวไหนทนกว่ากันคับ

samsung ps50b550

samsung ps50b450

lg50pq30 

ราคาห่างกันไม่เกิน 6 พัน เลยตัดสินใจไม่ได้ซะที...เน้นดูทรูวิชั่นนะคับ

ขอบคุณคับ

Trojan:
Burn In น่ากลัวจริง  [จิ้ม]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version