พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่อง HD Player

รวมพลคนใช้ Egreat รอบ2

<< < (608/632) > >>

torres09:
รบกวนขอลิงค์โหลดเฟิร์มแวร์โม Mede8er Final หรือ Tyco 3 in 1 ด้วยครับ
หรือท่านใดมีเฟิร์มแวร์สองตัวนี้เก็บไว้ รบกวนช่วยอัพโหลด แล้วส่งลิงค์ให้ผม จะขอบคุณมากๆครับ

torres09:

--- อ้างจาก: torres09 ที่ มิถุนายน 05, 2015, 09:36:48 am ---รบกวนขอลิงค์โหลดเฟิร์มแวร์โม Mede8er Final หรือ Tyco 3 in 1 ด้วยครับ
หรือท่านใดมีเฟิร์มแวร์สองตัวนี้เก็บไว้ รบกวนช่วยอัพโหลด แล้วส่งลิงค์ให้ผม จะขอบคุณมากๆครับ

--- End quote ---

ผมใช้ Egreat R1 รุ่นแรก กับ Egreat R200 รุ่นแรกครับ

ขอบคุณมากๆครับ

tt2006sat:

--- อ้างจาก: tt2006sat ที่ มิถุนายน 03, 2015, 04:04:13 pm ---ผมใช้ Egreat รุ่น R200s Pro  FW_3.0.5.5 (Original)

เห็นมี FW_3.0.5.6 (Original) ออกมาตั้งนานแล้ว

ขอถามว่า 
1. FW_3.0.5.6 (Original) เป็นตัวล่าสุดแล้ว ใช่ไหมครับ 
2. FW_3.0.5.5 แตกต่างกับ FW_3.0.5.6 ตรงไหน อย่างไรบ้าง  ....

ถ้าคำถามซ้ำ ต้องขอโทษด้วย
เพราะ "รวมพลคนใช้ Egreat รอบ2" มีเป็นร้อยหน้า
อ่านมาก ๆ เข้า มึนหัวเลยครับ

* ถ้าช่วยแจ้งให้ทราบทาง E-Mail จักขอบคุณมาก ๆ เลยครับ

ขอบคุณครับ
[email protected]

--- End quote ---

ผมได้ถามไปยังเวบของ บริษ้ทนำเข้าอย่างถูกต้อง คือ มาโครแคร์ (MC)
พอตอนเย็น ๆ ก็มีโทรศัพท์ของ MC แจ้งให้ทราบถึง คำถามที่ถามไป (เหมือนข้างบนนี้) ว่า
3.0.5.5 เหมือนกับ 3.0.5.6(ตัวล่าสุด) เกือบ 100%

แต่ 3.0.5.6 ทำขึ้นมา เพื่อแก้ปัญหา ที่  "บางเครื่อง"
1. ตอนบู๊ต จะค้างที่ โลโก้
2. เล่นหัวข้อ Youtube(โลโก้ซ้ายสุด) ไม่ได้
(ตรงหน้าจอ ที่มี  | Youtube | Andriod | แฟ้มรูปกระเป๋า | Setup | )

แต่ถ้าไม่มีอาการดังกล่าว ก็ไม่จำเป็นต้องลง Firmware 3.0.5.6 ครับ

ขอบคุณ MC อีกครั้ง  ที่ดูแลหลังขายอย่างดีครับ

Rdex:
http://www.mc.co.th/serial_egreats/

ตาราง FW Egreat

tt2006sat:
ขอบคุณครับ "คุณRdex"  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version