ผู้เขียน หัวข้อ: Egreat A5 ใหม่แกะกล่อง ไม่ได้ใช้  (อ่าน 1052 ครั้ง)

ออฟไลน์ stableman

• Edge LED TV member
Egreat A5 ใหม่แกะกล่อง ไม่ได้ใช้
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 05:03:49 pm »
ขออนุญาติลงขายแทนญาติผมหน่อยครับ เพิ่งซื้อได้ประมาณ 1 สัปดาห์ประกัน 1 ปีเต็มยังไม่ได้ลองเล่น พอดีน้องเขามีเหตุจำเป็นต้องใช้เงิน ขาย 4,000 พร้อมส่ง สนใจขอรูปพร้อมรายละเอียดโดยตรงที่เจ้าของเครื่องได้โดยตรงที่ lineid: nuunaa.ab

***ขออนุญาติขายให้คนที่พร้อมจริงๆน๊ะครับ เพราะน้องเขาเป็นผู้หญิง น้องเขาซื้อมาเพื่อให้คุณพ่อของน้องเขาตามคำแนะนำของผม แต่บังเอิญซื้อมาชนกับคุณพ่อเขา เลยจำเป็นต้องขาย เขาให้ผมช่วยประกาศขายให้ คนที่มีปัญหาเยอะไม่ต้องโทรฯมาน๊ะครับ ไม่ต้องกลัวโกงครับ เช็คประวัติผมและเบอร์ติดต่อน้องเขาก่อนได้ครับ ไม่มั่นใจก็ผ่านได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2016, 09:07:07 pm โดย stableman »

ออฟไลน์ stableman

• Edge LED TV member
Re: Egreat A5 ใหม่แกะกล่อง ไม่ได้ใช้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 01:34:34 pm »
ยังอยู่น๊ะครับ สนใจคุยรายละเอียดกับน้องเจ้าของเองเลยครับ