ผู้เขียน หัวข้อ: ))))=====>>> สายสัญญาณขั้น HI-END หลายรายการ <<<=====((((  (อ่าน 2406 ครั้ง)

ออฟไลน์ EDITION

• Edge LED TV member
))))=====>>> สายสัญญาณขั้น HI-END หลายรายการ <<<=====((((
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2014, 06:28:10 pm »
1. สาย HI-END จากJJ MUSIC SOUNDD (นักเล่นน่าจะรู้จักกันดีครับ)

ฝากมาขาย  1 ชุดครับ มี 3 เส้น

งานหุ้มหนังงู ใต้หนังงู มีฟองน้ำหรืออะไรซักอย่างนี่แหล่ะอีกชั้นนึง บีบๆดูมันนิ่มๆ

ปลายสายลำโพงทั้ง 2 ด้าน เข้าหัวแบบบานาน่า อย่างดีครับ

สายไฟ ก็หุ้มหนังงู+ฟองน้ำเช่นเดียวกับสายลำโพง ที่คอทั้ง 2 ฝั่ง ใส่ไม้สักกลึงสวยงามครับ

ผบ.(เจ้าของ) บอกมาว่า  3 เส้นนี้ ถ้าซื้อใหม่ที่ร้าน ราคา หมื่นอัฟ ครับ (ผมก็ไม่รู้ว่าราคาจริงมันเท่าไหร่)

ประกอบด้วย 

สายลำโพง 2 เส้น ยาวประมาณเส้นละ 2 เมตรครึ่ง
สายไฟ     1 เส้น ยาวประมาณ  1 เมตรเศษ

ผบ.สั่งลุย  8,000 พร้อมส่ง EMS

2.สายลำโพง MADISON CABLE

ยาวประมาณ 3 เมตร  เข้าหัวชุบทองแบบปลายเข็มอย่างดี

บัดกรีด้วยตะกั่วเงินอย่างดี  เส้นขนาดใหญ่เป้ง มี 2 เส้น(1 คู่)  เส้นย่อยเล็กๆมีทั้งหมด 20 เส้น แบ่ง +/- ฝั่งละ 10 เส้น

ขาย 6,500 บาท  พร้อมส่ง

3.สายพาวเวอร์  ยาวประมาณ 1.30 เมตร

สาย AC เป็นสายไฟจาก U.S.A.  นะครับ ชื่อชั้นประมาณ cardas  แต่คุณภาพเหนือกว่าครับ(ท่าน ผบ. บอกมาครับ)

หัวท้ายใช้ของ  yarbo (ของแท้ แค่หัวก็ 2 พันกว่าแล้วครับ)

ฝากขาย 3,500 บาท

4. สาย RCA

ของนอกทั้งหมด บัดกรีตะกั่วเงินอย่างดี ยาวปนะมาร 80 CM

มี 2 คู่  สายแข็งคล้ายๆของ AUDIOQUEST เป็นสายที่หุ้มฉนวนมาจากโรงงาน

เจ้าของบอกว่า คุณภาพเหนือกว่าของ  AUDIOQUEST ครับ

ขาย คู่ละ 3,500  บาท  พร้อมส่ง

โทร.0898942263

Line : edition69