ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเลือกสายลำโพงให้หน่อยครับ, ไม่รู้ว่าจะเอาตัวไหนดี มองไว้ 2 ตัว  (อ่าน 1776 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oleart

• LCD TV member
  • **
AQ88 กับ [^_^] Mu-2t ครับตอนนี้ขาดสายลำโพงยังไม่มี

Avr Anthem 300
Power Magnet MA-320 PHENIX
ลำโพง Paradigm Monitor ทั้งชุด

หรือ ข้ามไปเล่น [^_^] FS-Alpha ดีกว่า

เลือกไม่ถูกครับไม่รู้ว่าเลือกตัวไหนจะเข้ากับ system ขอมผมที่สุดที่ต้องถามเพราะผมไม่มีที่ให้เลือกฟังครับเลยต้องขอคำแนะนำหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2014, 08:03:32 pm โดย Oleart »

ออฟไลน์ oatfunk

• Flat TV member
  • *
   สมาชิกใหม่ครับ.. Audioquest Rocket 88.. ครับ สดพอกัน แต่ได้เนื้อ ได้ลื่นครับ

ออฟไลน์ 946

• Flat TV member
  • *

ออฟไลน์ POLICE 54

• LCD TV member
  • **