พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

เปลี่ยนห้องครัวเป็นห้องดูหนัง อัพเกรดจากห้องนั่งเล่น + ห้องใหม่ครับพร้อมขั้นตอน

<< < (27/27)

Jin:

--- อ้างจาก: koballthai ที่ มีนาคม 13, 2020, 06:24:16 pm ---สวยคร่า น่าอิจฉาจุง

--- End quote ---
ขอบคุณครับ หลังจากห้องเสร็จก็ไม่ได้อัพอะไรอีกเลย แต่ถ้าดูจากประวัติกว่าจะได้ห้องนี้ ผมน่าจะสะสมมาเรื่อย ๆ เกิน 5 ปีแน่ ๆ ครับ ดังนั้นเป็นกำลังใจให้กับคนใหม่ ๆ ที่เพิ่งเริ่มเล่นครับ ค่อย ๆ ลองทีละนิดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version