พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

เปลี่ยนห้องครัวเป็นห้องดูหนัง อัพเกรดจากห้องนั่งเล่น + ห้องใหม่ครับพร้อมขั้นตอน

<< < (2/27) > >>

wat12:
เจอแฟน มิตซู HC8000D แย๊วส์.........ไว้ของข้าน้อยมาถึงมือ  คงได้หารือกันจร้า

Jin:

--- อ้างจาก: wat12 ที่ พฤศจิกายน 30, 2014, 05:03:43 pm ---เจอแฟน มิตซู HC8000D แย๊วส์.........ไว้ของข้าน้อยมาถึงมือ  คงได้หารือกันจร้า

--- End quote ---

ไว้มาแชร์กันครับ

TAE69:
ภาพงสุดยอดมากเลย           รอติดตามชมครับ          ผมก็แฟน มิตซู ( HC 4000)

barber000777:
เอาอะไรมาติดมุมห้องครับ   ผมสนใจจะติด   หาข้อมูลอยู่ [ปลื่ม]

Jin:
ผมตีมุมแล้วใช้แผ่นของ scg ปิดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version