ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆหน่อยครับ  (อ่าน 1068 ครั้ง)

ออฟไลน์ mikimomo

• *
สอบถามพี่ๆหน่อยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 11:59:48 pm »
Onkyo TX-NR626 --> AV Recever
Polk RTi A5 --> Tower Speaker
Polk CSi A4 --> Certer Speaker
Polk RTi A3 --> Bookshelf Speaker
Polk PSW110 --> Subwoofer Speaker    [เขย่า]

สอบถามพี่ๆหน่อยครับ ว่าชุดนี้โอมั้ย หนัง 60:เพลง 40   แล้วสายต่างๆ ควรใช้ยี่ห้อไหนดี(HDMI/Speaker cable/sub cable/Surge protector

ถ้ายังไม่โอ ต้องปรับตรงไหนเพิ่มบ้าง

ขอบคุณครับ  [yes]

ออฟไลน์ 946

• Flat TV member
  • *
Re: สอบถามพี่ๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 01:36:18 pm »
โอแล้วครับ แต่ ต้องเซ็ท รวมถึง burn ให้ได้ที่ก่อนแล้วค่อยดู ว่าขาดอะไร ค่อยซื้อสายดีๆ มาใช้ครับ