ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซ่อม "ร้านรับซ่อม" ทีวี เครื่องเล่น เครื่องเสียง และ "ศูนย์บริการ"

รับซ่อมLCD LEDTV PLASMA ทุกยี่ห้อ ทุกรุ่นทุกอาการ ลาดพร้าวโชคชัย4Tel.089-4368929

<< < (4/356) > >>

Chammy:
LCD Samsung 32 นิ้ว รุ่นเมื่อสัก 4-5 ปีแล้วนะครับ มีอาการเปิดมาภาพจะค่อยๆลายจนดูไม่ได้ อาการอย่างนี้เป็นเพราะอะไรครับ

แล้วถ้าซ่อมแพงมั้ยครับ ขอบคุณครับ  [ร้องไห้]

V.C. SERVICES:

--- อ้างจาก: Chammy ที่ สิงหาคม 16, 2011, 11:45:15 pm ---LCD Samsung 32 นิ้ว รุ่นเมื่อสัก 4-5 ปีแล้วนะครับ มีอาการเปิดมาภาพจะค่อยๆลายจนดูไม่ได้ อาการอย่างนี้เป็นเพราะอะไรครับ

แล้วถ้าซ่อมแพงมั้ยครับ ขอบคุณครับ  [ร้องไห้]

--- End quote ---

ถ้าซ่อมบอร์ด ราคาไม่แพงครับ  ลูกค้าควรส่งเครื่องมาให้ช่างลองตรวจเช็คให้ละเอียดอีกที  ไม่ทราบอยู่แถวไหนครับ

ไม่ทราบว่ารุ่นอะไรครับ ช่วยแจ้งรุ่น Model : นะครับ

veeja:
วันเสาร์เปิดหรือเปล่าครับ  จะแวะไปให้ที่ร้านดูเสาร์นี้ครับ (18/8/2554)  แล้วมีที่จอดรถหรือเปล่าครับ

เปิดทุกวันครับยกเว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์ หน้าร้านมี่ที่จอดรถได้สะดวกสบาย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version