พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องพูดคุยเรื่องเครื่องเสียงและ Home Theater

สาวก Harman Kardon !

<< < (3/42) > >>

lasa:
มะก่อนก็รัก HK ตอนนี้ก็ยังรัก แต่ รุ่นใหม่ๆ นี่ กัวๆ เลย เปลี่ยนเป็นพี่ไพ แทน
ถ้า HK แก้ปัญหา fw ได้ดีผมว่ายอดขายยังจะดีก่านี้เยอะเลย  [yes] เพราะหา AVR ที่หนักขนาดนี้เทียบยาก ขนาดรุ่นเล็ก ที่ผมใช้ ยังโคตระ หนักหน่วงเลย 555555

ninemooo:

--- อ้างจาก: lasa ที่ มีนาคม 29, 2012, 09:07:46 am ---มะก่อนก็รัก HK ตอนนี้ก็ยังรัก แต่ รุ่นใหม่ๆ นี่ กัวๆ เลย เปลี่ยนเป็นพี่ไพ แทน
ถ้า HK แก้ปัญหา fw ได้ดีผมว่ายอดขายยังจะดีก่านี้เยอะเลย  [yes] เพราะหา AVR ที่หนักขนาดนี้เทียบยาก ขนาดรุ่นเล็ก ที่ผมใช้ ยังโคตระ หนักหน่วงเลย 555555

--- End quote ---

+100 อีกครับท่าน...เครื่องที่ผมใช้อยู่ตอนนี้ส่งเข้าไป up FW แล้วครับ..เฮ้อ ไม่รุ้เค้า up ยังงัยของเค้า 1 week นะนี่...

..ตรงนี้หละเป็นสาเหตุหลักๆ เลยที่ผมแอบชำเลือง น้องไพ อิอิ....

lasa:
อ้าวปักหมุดแล้วเหรอเนี่ย  [เท่ห์]

yim:
ไอ๊ย่ะ ! harman เราได้ปักหมุดแร้วววว [ปลื่ม]

yim:

--- อ้างจาก: ninemooo ที่ มีนาคม 29, 2012, 09:21:42 am ---
--- อ้างจาก: lasa ที่ มีนาคม 29, 2012, 09:07:46 am ---มะก่อนก็รัก HK ตอนนี้ก็ยังรัก แต่ รุ่นใหม่ๆ นี่ กัวๆ เลย เปลี่ยนเป็นพี่ไพ แทน

+100 อีกครับท่าน...เครื่องที่ผมใช้อยู่ตอนนี้ส่งเข้าไป up FW แล้วครับ..เฮ้อ ไม่รุ้เค้า up ยังงัยของเค้า 1 week นะนี่...

..ตรงนี้หละเป็นสาเหตุหลักๆ เลยที่ผมแอบชำเลือง น้องไพ อิอิ....

ผมก็อัพแล้วครับ อัพเองไม่ยากอย่างที่คิดครับ ใช้flachdriveอันเดียวจบไม่ยุ่งยากด้วยครับ (อัพแล้วแต่ก็ไม่รู้ว่าอะไรมันดีขึ้น อิอิ)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version