ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเครื่องเล่นBluray Player Panasonic รุ่นDMP-BD79 สภาพสวยๆประกันเหลือ(ขายแล้วครับ)  (อ่าน 1825 ครั้ง)

ออฟไลน์ icooling91

• Flat TV member
  • *
ขายเครื่องเล่นBluray Player Panasonic รุ่นDMP-BD79 สภาพสวยๆประกันเหลือ อุปกรณ์ครบยกกล่อง พร้อมสายHDMIและบัตรรับประกัน ประกันหมดเดือนเม.ย.58 เครื่องสภาพสวยๆครับ เหตุผลที่ขายเพราะซื้อทีวีมาใหม่และมีเครื่องBlurayแถมมาด้วย เลยนำเครื่องเก่ามาขายครับ ขอเสนอขายที่1,800 ถ้วนครับ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ขายแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2015, 11:19:31 pm โดย icooling91 »

ออฟไลน์ icooling91

• Flat TV member
  • *
ดันครับดัน สอบถามได้ครับ