ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้ว android box himedia q5 quad รุ่นท็อป (ตัวเก่า) v.eng ครับ  (อ่าน 1030 ครั้ง)

ออฟไลน์ gongza

• Flat TV member
  • *
ขออนุญาตโพสขาย (ผิดกฎลบได้ครับ) android box himedia q5 quad รุ่นท็อป (ตัวเก่า) v.eng ครับ ขอขายในราคา 1,900 บาท + ค่าส่ง (ems/kerry 100 บาท) รวมเป็น 2,000 บาท อุปกรณ์ครบ พร้อมกล่อง แถมกล่องใส่ HDD สำหรับต่อสาย sata ให้ 1 กล่อง สภาพ 90 เปอร์เซนต์ รองรับระบบเสียง atmos truehd (เล่นกับ mediaplayerของเครื่อง) โชว์ปกได้ผ่าน kodi เครื่องมีประกันเหลือประมาณ 3 เดือนนิดๆ จากร้าน Thaimkv ที่พาต้า ครับ พอดีซื้อมาแล้วใช้ดูหนังบ้าง ดู iptv บ้าง พอดีได้จัดเครื่องใหม่มาครับ เลยตั้งไว้ไม่ได้ใช้งาน เอามาขายถูกๆ สำหรับคนที่เริ่มต้นได้เลยครับ
ดูหนังได้ iptv ได้ เล่นเกมส์ เฟชบุค ได้หมด
สาเหตุที่ขาย อัพไปเล่นตัวอื่นครับ ของอยู่กระบี่ ถ้าอยู่กระบี่ด้วยแวะมาดูของแล้วมารับได้เลยครับ อยู่ต่างจังหวัดส่งพัสดุไปให้ครับ
สนใจอินบ็อก หรือ ติดต่อทางไลน์ id e24gdm ครับ ขอคนพร้อมโอนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2016, 01:03:28 pm โดย gongza »

• *
Re: ขาย android box himedia q5 quad รุ่นท็อป (ตัวเก่า) v.eng ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2016, 06:54:49 pm »
ติดจองครับ

ออฟไลน์ isara_ro

• *
Re: ขาย android box himedia q5 quad รุ่นท็อป (ตัวเก่า) v.eng ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2016, 08:07:22 pm »
ขอคิว 2 พร้อมโอนทุกเวลาครับ

• *
Re: ขายแล้ว android box himedia q5 quad รุ่นท็อป (ตัวเก่า) v.eng ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 01:04:01 pm »
ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ LCDTHAILAND