พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > บทความสำหรับมือใหม่ เลือกซื้อทีวี - เครื่องเสียงโฮมเธียเตอร์

[เคล็ดลับ] 10 สิ่งที่ต้องพิจารณาในการเลือกซื้อทีวีให้ "ถูกใจ" และ "ตัวเดียวจบ"

<< < (3/4) > >>

strikers:
ตอนนี้สนใจ ทีวี ฟิลลิป 65 " รุ่นที่มี ambilight ไม่ทราบว่าน่าใช้รึเปล่าครับ ส่วนตัวชอบ ambilight แต่ระบบอื่นโดยรวมไม่ทราบว่าเป็นยังไง ประกันดีรึเปล่าครับ

GC-Gamer:
ขอบคุณครับ

GC-Gamer:
ถูกใจไม่มีคำว่าแพง

audi888:
ข้อมูลดีมีประโยชน์อีกแล้ว
 [ปลื่ม]

12bet:
ข้อมูลดี มีประโยชน์ bookmark ไว้เลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version