ผู้เขียน หัวข้อ: ( ขอปิดกระทู้ครับ ) ขายSofa Recliner สวย ๆ ไว้สำหรับดูหนังเอนนอน3 ที่นั่งครับ  (อ่าน 2241 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
มีทั้งหมด 9 คิวแล้วครับ  

ขอปิดกระทู้ก่อนนะครับผม

ขอบคุณป๋าดันทุกท่าน  ... [ปลื่ม]    
ขอบคุณทุกคลิก ที่เข้ามาดู  ...    [รัก]
ที่สำคัญ  ขอบคุณ พื้นที่ดี ๆ สังคมดี ๆ แห่งนี้ lcdtvthailand ครับ  ....     [จุ๊บ] [จุ๊บ]

ขาย Sofa Recliner  สวย ๆ ไว้สำหรับดูหนัง – เอนนอน   3  ที่นั่ง  ครับ
อายุการใช้งาน  1 ปี ครึ่ง   ซื้อเมื่อ   3/4/2013 ( มีใบเสร็จครับ )
สภาพสวยครับ ไม่มีรอยขาด  
ความยาว   210  cm.
ความกว้าง  100  cm.
ด้านหลัง ยืดแบบเอนนอนสุดแล้ว จะเอนไปด้านหลังได้อีก   10 cm. ครับ
แนวยาว เมื่อยืดแบบเอนนอนสุด  จะยาว  165 cm.

การจัดส่ง ::  รับเองที่  ม. ภาณุ แถวละแวกสายใต้ใหม่ / ถนนวงแหวน- กาญจนาภิเษก ครับ
( ท่านใด  ไม่มีรถขนส่ง ผมมีเบอร์ติดต่อเจ้าที่ขนส่งประจำ ราคาไม่แพง  แนะนำให้ได้ครับ )

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2014, 11:42:13 am โดย suchart »

ออฟไลน์ ssupat

• LCD TV member
  • **
โอ้ว น่าสนใจมาก กำลังทำห้องดูหนังเลย แต่ไม่รู้ใหญ่ไปหรือเปล่า ผมว่าจะซื้อแบบ 2 ที่นั่งอยู่  [หื่น]

ออฟไลน์ consumer51

• Flat TV member
  • *
หนังแท้หรือหนังเทียมครับ

ออฟไลน์ yo_yo

• Edge LED TV member
โซฟาหล่อมากครับ

ออฟไลน์ Popeye82

กี่คิวแล้วท่านแฮม  [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
8 8ครับ  [เหม่อ] [เหม่อ]
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

มีทั้งหมด 9 คิวแล้วครับ   

ขอปิดกระทู้ก่อนนะครับผม

ขอบคุณป๋าดันทุกท่าน  ...   [ปลื่ม]
ขอบคุณทุกคลิก ที่เข้ามาดู  ...   [รัก]
ที่สำคัญ  ขอบคุณ พื้นที่ดี ๆ สังคมดี ๆ แห่งนี้ lcdtvthailand ครับ  ....    [จุ๊บ] [จุ๊บ]

8 8ครับ  [เหม่อ] [เหม่อ]

8 8  ไม่เอา...    เอา  6 9   จิพี่หมู.   [โย่ว] [โย่ว]

กี่คิวแล้วท่านแฮม  [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]

ตอนนี้มีทั้งหมด 9 คิวครับ  ท่านป๊อป  [ปลื่ม]

หนังแท้หรือหนังเทียมครับ

PU Premium Grade ครับ   นั่งสบาย ไม่ร้อน ในราคาสบายกระเป๋าครับเจ้านาย...  [ปลื่ม]

โซฟาหล่อมากครับ

ขอบคุณมากครับ ท่านโย  [ปลื่ม] ..   ต้องเลือกให้เข้าตากะหน้าตาเจ้าของหน่อยครับ ...   [คิคิ] [คิคิ]

โอ้ว น่าสนใจมาก กำลังทำห้องดูหนังเลย แต่ไม่รู้ใหญ่ไปหรือเปล่า ผมว่าจะซื้อแบบ 2 ที่นั่งอยู่  [หื่น]

ขอบคุณมากครับท่าน ssupat  [ปลื่ม]