ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3184792 ครั้ง)

ออฟไลน์ LossLess

• LCD TV member
  • **
ขอทราบราคา
ส่วนลดเงินสด,ผ่อน,ผ่อน 0 % + ระยะเวลาผ่อน + บัตรเครดิต ที่รับครับ

Onkyo HTS-5405
Onkyo HTS-9300 THX
ทั้ง 2 ชุดนี้มีของแถมอะไรบ้างไหมครับ ถ้าซื้อที่ร้านผมสามารถ Upgrade สายลำโพงได้เลยไหมครับ แบบให้ทางร้านจัดให้น่ะครับ

ที่ร้านมี LED SONY ขายมั๊ยครับ

แล้วสามารถเข้าไปทดลองสินค้าตัวเป็นๆ ที่ร้านได้มั๊ยครับ

รบกวนตอบกลับด้วยนะครับ PM มาก็ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2012, 10:33:49 am โดย EnRose »

ออฟไลน์ mushroomhead

• *
รบกวนขอราคา

ONKYO HT-S3400
YAMAHA YHT-296
JVC TH-G31

มีผ่อน 0% ของ กรุงศรีมั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับเฮีย  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เรียนแจ้ง ท่านที่สนใจ LED LG 42LW5700 42LW6500 47LW5700 55LW5700 สินค้าเข้ามาแล้ว เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *

บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-72" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

ออฟไลน์ chinjan

• Flat TV member
  • *
สอบถามราคา ONKYO&Polk Audio Set 4 ราคาเท่าไหรครับ  [งง]

ออฟไลน์ NR_PU

• *
ขอราคา LED ขนาด 40-42 นิ้ว LG,SONY,TOSHIBA, PANASONIC โปรผ่านบัตรเครดิต ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ouddyhot

• **
 ขอราคารุ่นนี้หน่อยคับ  lg 47" lw6500 กับ lg 47" lw5700
pm หรือ  emai: [email protected]

ออฟไลน์ art806

• *
เฮียมี Panasonic P42U30T ไหมครับ รับผ่อนผ่านอิออนไหมครับ ถ้ามีช่วยส่งรายละเอียดให้หน่อยนะครับ [email protected] ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2012, 12:29:08 pm โดย art806 »

ออฟไลน์ pangpon

• *
ขอราคา panasonic 42UT30T , 42ST30T และ50ST30T หน่อยครับ

แว่นกี่อันครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2012, 01:05:16 pm โดย pangpon »

ออฟไลน์ anto

• *
ขอราคา LED LG 42LW4500
ราคาเงินสด
ราคาผ่อน
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Traapus

• *
ขอราคาลูกค้าเก่าด้วยครับ เคยซื้อ lg plasma 50 นิ้วไปเมื่อ2ปีที่แล้ว ตอนนี้อยากได้ led tv 3d ขนาดจอ 47-55 ครับ
ขอทราบราคาเงินสดครับ หรือโปรดีๆ ครับ

ออฟไลน์ chanokop

• *
พอดีไม่มีความรู้เรื่องทีวีเท่าไหร่  อยู่แถว ๆ จตุจักร กะจะไปที่ร้าน

ไม่ทราบว่า ที่ร้านใช้คูปองน้ำท่วมได้ไหมครับ

อยากได้ทีวี LCD 32 นิ้ว ราคาไม่เกิน หมื่นอ่ะครับ 

ไม่ทราบว่า ตัวไหนที่ทางร้านพอจะแนะนำได้บ้าง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.พยายามศึกษาแล้ว ก้อ งง ๆ กะ ออฟชั่น

ออฟไลน์ Steve G

• *
สอบถามราคา sony nx720 40" กับ ex720 40" คับ เป็นราคาเงินสดกับเงินผ่อนของ kbank

ออฟไลน์ pakapao

• **
มีชุด home theater ยามาฮ่า ชุดไหนแนะนำบ้างครับ

ออฟไลน์ tuyen

• *
ขอราคา SONY 46NX720  กับ 46EX720 และ 55EX720 หน่อยครับ

ทั้งราคาสดและก็ราคาโปรกับบัตรKTCด้วยนะครับ

มีของแถมอะไรรบกวนแจกแจงหน่อยนะครับ

ขอบคุณค๊าาาบบบ  [yes]

ออฟไลน์ kureknight

• *
เฮียครับ
ขอราคา NX720 46" กับ 40" ราคาผ่อน 0% ครับ
โปร + ส่วนลดด้วยนะครับ  [ปลื่ม]
ยังไม่ได้ราคาครับเฮีย

ออฟไลน์ wasano

• *
ขอราคา YAMAHA YHT-296
ทั้งสด และผ่อนครับ(กสิกร)

ออฟไลน์ art806

• *
เฮียมี Panasonic P42U30T ไหมครับ รับผ่อนผ่านอิออนไหมครับ ถ้ามีช่วยส่งรายละเอียดให้หน่อยนะครับ [email protected] ครับ

ยังไม่ได้ราคาและโปรเลยครับ