ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3184806 ครั้ง)

ออฟไลน์ akachai2517

• *
 :) ขอราคา LG 55LM7600 ครับ เงินสดและบัตรด้วยนะครับ

ออฟไลน์ kiti4137

• *
ขอทราบราคาเครื่องซักผ้า LG WT-R1075TH , LG WT-R9075 พร้อมติดตั้ง (เงินสด)

ออฟไลน์ tammanoon

• *
tv lg รุ่น led 42 LS 4600 มีของมาหรือยัง ได้ติดต่อจองไว้ทางโทรศัพท์กับผู้หญิงรับสาย
หลายวันแล้ว แจ้งว่าถ้าของมาจะโทรแจ้งให้ทราบทันทีแต่ผมกลัวว่าจะลืมจึงพยายามหาทางเน็ต
เพื่อสมัครเป็นสมาชิกจนสำเร็จเพื่อจะได้ติดต่ออีกทางหนึ่ง(แฟนพันธุ์แท้ตัวจริง) ผมเป็นลูกค้าที่
อยู่ซอยเสนา ชื่อ ธรรมนูญ ครับ ขอให้ช่วยโทรบอกด้วยพรุ่งนี้ จะขอบคุณมาก

ออฟไลน์ ayung03

• *

ออฟไลน์ ayung03

• *
ขอราคาตู้เย็น hitachi R-Z400VX หน่อยครับ

ออฟไลน์ [N]ear

• *
ขอราคา LG42" LW6500 มีของป่าวครับ  [หื่น] [หื่น] [หื่น]

ออฟไลน์ michael00

• LCD TV member
  • **
โทรไปซื้อสินค้า ไม่มีคนรับสาย, พอมีคนรับสาย ก็บอกรอสักครู่, รอหลายครู่ ก็มีคนมารับสาย (เข้าใจว่าที่ร้านยุ่งๆเพราะลูกค้าเยอะ), พอบอกจะซื้อเครื่องซักผ้า Sharp กับ ตู้เย็น Sharp บอกไม่ได้ขาย, เราขายยี่ห้อ บลาๆๆๆๆๆๆๆ , ก็เลยบอกว่าในเวปให้ราคามา น่าจะมีขายมั้งครับ, คนรับสายบอกรอสักครู่, รอสายหลายครู่ ก็เพิ่งมารับ, แล้วบอกพี่โทรไป 0843554492, พอโทรไป คราวนี้ไม่มีใครรับเลย เงียบฉี่

ไอย่ะ ซะงั้น!!! ไปล่ะเฟี๊ยวววววววว  [งง]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2012, 01:19:03 pm โดย michael00 »

ออฟไลน์ hut_g

• Edge LED TV member
ที่ร้านคงมีเซลล์หลายคน และแบ่งไปตามแบรนด์ที่ตัวเองเชียร์ ผมก็เคยโทรไปแต่คนรับก็จะเชียร์แบรนด์ของตัวเอง อย่าคิดมากเลยครับ แบบนี้แหละ แต่พอไปที่ร้าน เชลล์ทุกคนก็บริการดีนะ ผมไปสอง สาม ครั้ง ก็บริการประทับใจดีครับ ว่าจะไปจัดอีกชุดเหมือนกัน รอเซลล์ใจอ่อนลดให้อีกนิด  [หื่น]

ออฟไลน์ michael00

• **
ที่ร้านคงมีเซลล์หลายคน และแบ่งไปตามแบรนด์ที่ตัวเองเชียร์ ผมก็เคยโทรไปแต่คนรับก็จะเชียร์แบรนด์ของตัวเอง อย่าคิดมากเลยครับ แบบนี้แหละ แต่พอไปที่ร้าน เชลล์ทุกคนก็บริการดีนะ ผมไปสอง สาม ครั้ง ก็บริการประทับใจดีครับ ว่าจะไปจัดอีกชุดเหมือนกัน รอเซลล์ใจอ่อนลดให้อีกนิด  [หื่น]

ขอบคุณครับ

ปกติไปซื้อที่ร้านครับ (เครื่องเสียง เครื่องเล่น Bluray Sony LED ฯลฯ) จะหารุ่นและ model ที่ต้องการเผื่อไป 2-3 รุ่น เผื่อมีและไม่มี ครั้งนี้เพิ่งจะโทรไปขอซื้อครั้งแรกครับ และต้องการโอนเงินเข้าบัญชี ผมเตรียมรุ่น model เรียบร้อย แค่ต้องการสั่งซื้อเลย ไม่ต้องรายละเอียดสินค้า คุณภาพ หรืออยากรู้คุณสมบัติอะไร แต่เคยเห็นอยู่แล้วว่าที่ร้านคนเยอะมาก ลองทีวี ลองเครื่องเสียงที เล่นกันเป็นครึ่ง ชม. เลย ผมก็เป็นลูกค้ามาตลอดแหล่ะครับ แต่ไม่ได้อ้างว่าลูกค้าประจำอะไร ไม่รู้จะอ้างทำไม เคยอ้างไปก็บริการดี เหมือนๆกัน ผมซื้อครั้งแรกก็บริการผมดีมากๆ ผมเข้าใจที่ร้านดี เพียงแต่ตอนท้าย งง อ่ะครับ เพราะที่ร้านขาย sharp แน่นอน เพราะมีเบอร์เซลส์ sharp แต่พนักงานรับสายพูดเหมือนไม่อยากขาย โยนกันไปกันมาหรือไม่ตามงานให้ คือถ้าไม่ว่างจริง บอกผมตรงๆ ได้ เดี๋ยวโทรมาใหม่ได้ครับ หรือจะโทรกลับมาก็ว่ากันไป

แอบงง เพราะพนักงานบอกไม่ขาย Sharp อ่ะครับ  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ Chookiat

• *
รบกวนขอราคาแบบผ่อน 0% KTC ของ L42ET5T กับ L47ET5T ด้วยครับ และอีกเรื่องคือไม่ทราบว่าถ้าส่งนี่บวกเพิ่มหรือเปล่าครับ (ราชเทวี) ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ papop2522

• **
สอบถามสินค้าครับ

>> ขอราคา AVR yamaha A2010 ครับ

>> รบกวนช่วยเปรียบเทียบกับตัว Rxv771 หน่อยครับ หลัก ๆ ต่างกันตรงไหนบ้าง

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *

ขอบคุณครับ

ปกติไปซื้อที่ร้านครับ (เครื่องเสียง เครื่องเล่น Bluray Sony LED ฯลฯ) จะหารุ่นและ model ที่ต้องการเผื่อไป 2-3 รุ่น เผื่อมีและไม่มี ครั้งนี้เพิ่งจะโทรไปขอซื้อครั้งแรกครับ และต้องการโอนเงินเข้าบัญชี ผมเตรียมรุ่น model เรียบร้อย แค่ต้องการสั่งซื้อเลย ไม่ต้องรายละเอียดสินค้า คุณภาพ หรืออยากรู้คุณสมบัติอะไร แต่เคยเห็นอยู่แล้วว่าที่ร้านคนเยอะมาก ลองทีวี ลองเครื่องเสียงที เล่นกันเป็นครึ่ง ชม. เลย ผมก็เป็นลูกค้ามาตลอดแหล่ะครับ แต่ไม่ได้อ้างว่าลูกค้าประจำอะไร ไม่รู้จะอ้างทำไม เคยอ้างไปก็บริการดี เหมือนๆกัน ผมซื้อครั้งแรกก็บริการผมดีมากๆ ผมเข้าใจที่ร้านดี เพียงแต่ตอนท้าย งง อ่ะครับ เพราะที่ร้านขาย sharp แน่นอน เพราะมีเบอร์เซลส์ sharp แต่พนักงานรับสายพูดเหมือนไม่อยากขาย โยนกันไปกันมาหรือไม่ตามงานให้ คือถ้าไม่ว่างจริง บอกผมตรงๆ ได้ เดี๋ยวโทรมาใหม่ได้ครับ หรือจะโทรกลับมาก็ว่ากันไป

แอบงง เพราะพนักงานบอกไม่ขาย Sharp อ่ะครับ  [ร้องไห้]

ต้องขอโทษคุณพี่michael00  เนื่องจากบริษัทชาร์ป ตู้เย็น เครื่องซักผ้าขาดตลาดเลยครับ ทำให้เราไม่มีของ ไม่ใช่ไม่ได้ขายแต่เราหาของไม่ได้ ลูกน้องอาจพูดให้คุณพี่เข้าใจผิดครับ เรื่องโทรศัพท์รอนานจะนำไปปรับปรุงครับ ช่วงนี้โทรศัพท์ผมก็เสียไปเบอร์หนึ่งด้วยติดต่อยากหน่อย แต่เราก็มีพนักงานท่านอื่นๆ โทรตามเบอร์หน้าเว็บก่อนได้ครับ ขอบคุณมากครับ
[ปลื่ม]

• *

บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-72" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

• *
ขอราคา LG42" LW6500 มีของป่าวครับ  [หื่น] [หื่น] [หื่น]

LG 42LW6500 47LW6500 55LW6500 มีของครับ

ท่านใดสนใจสอบถามก่อนได้ครับ ด่วนมีจำนวนจำกัดครับ

ออฟไลน์ OPTIMUS

• **
สอบถามราคา SHARP 32LE240 และ 32LE340 ครับ

ออฟไลน์ jirawata

• *
ขอราคา PANASONIC 42 XT50 และ Samsung 40ES6220 ขอบคุณล่วงหน้าครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ nazi

• *
มี LG 42 " LS4600 ไหมครับ มีของเลยไหม ราคาเท่าไรครับ

ออฟไลน์ hussell_bank

• Edge LED TV member
 ขอราคา LG 47LM7600 ครับ เงินสดและบัตร KTC ด้วยนะครับ