ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3184640 ครั้ง)

ออฟไลน์ waroros

• Flat TV member
  • *
เมื่อไร pk550 หรือรุ่นที่เทียบเท่าจะมาครับ รอซื้ออยู่ครับ

ออฟไลน์ Fcon77

• *
สอบถามราคาเงินสดหน่อยครับ

SONY
32EX500
32NX500
40EX400

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ marcheto

• *
รบกวนขอราคา Plasma Panasonic P50V20 ครับ
เงินสด และโปรโมชั่นผ่อนบัตรเครดิตครับ

ออฟไลน์ jo5353

• *
ที่ร้านรับ บัตร AEON ไหมครับ แล้วผ่อนได้กี่เดือน บ้าง

ออฟไลน์ kengguts

• *
สอบถามราคา
42PJ350
42PJ650

50PJ350
50PJ650

ราคาเงินสด กับบัตร credit ครับ
ถ้าไม่มีของ ของจะเข้าเมื่อไรครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ salsadancer

• *
สวัสดีครับ
 ขอทราบราคา Panasonic Plasma TV รุ่น  TX50 V10 T
                                                          TX50 V20 T
                                                  และ    TX50 U20 T
ส่งไปที่ [email protected]
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ superD

• *
 [ร้องไห้]    ผมซื้อ onkyo HT-S3300 มาเมื่อวันเสาร์ที่ 5/2/2554  เพิ่งมาติดตั้งเมื่อคืน  (อยู่ต่างจังหวัด)
ปรากฎว่าเวลาเปลี่ยนโหมด  มาใช้  BD/DVD  แล้วมันจะมีเสียงดังแป๊กๆ  ที่ตัว panels  (จะเป็นตลออดไม่ว่าจะกดเปลี่ยนไปโหมดไหน)
 และจะกด ปิด (stanby)  ไม่ได้ต้องไปที่โหมด CBL/SAT  or  GAME  ก่อนถึงจะกดได้  ไม่ทราบว่าซื้อมาไม่ถึง 7 วัน  จะเปลี่ยนเครื่องได้มั้ยคับ
ผมจะได้เอาไปเปลี่ยนวันที่ 13-14 นี้

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เมื่อไร pk550 หรือรุ่นที่เทียบเท่าจะมาครับ รอซื้ออยู่ครับ

50pk550 มีเข้ามาสองเครื่องครับ ท่านใดสนใจกรุณาจองด่วนครับ

• *
[ร้องไห้]    ผมซื้อ onkyo HT-S3300 มาเมื่อวันเสาร์ที่ 5/2/2554  เพิ่งมาติดตั้งเมื่อคืน  (อยู่ต่างจังหวัด)
ปรากฎว่าเวลาเปลี่ยนโหมด  มาใช้  BD/DVD  แล้วมันจะมีเสียงดังแป๊กๆ  ที่ตัว panels  (จะเป็นตลออดไม่ว่าจะกดเปลี่ยนไปโหมดไหน)
 และจะกด ปิด (stanby)  ไม่ได้ต้องไปที่โหมด CBL/SAT  or  GAME  ก่อนถึงจะกดได้  ไม่ทราบว่าซื้อมาไม่ถึง 7 วัน  จะเปลี่ยนเครื่องได้มั้ยคับ
ผมจะได้เอาไปเปลี่ยนวันที่ 13-14 นี้

เปลื่ยนได้ครับ เร็วนิดก้ดีนะครับ  ของใกล้ขาดตลาดแล้ว

• *
ที่ร้านรับ บัตร AEON ไหมครับ แล้วผ่อนได้กี่เดือน บ้าง

รับครับ  0%4-10เดือน เเล้วแต่สินค้าครับ หรือ เสียดอกเบี้ยได้ถึง 24เดือน ขอบตุณครับ

• *
ขออนุญาติเรียนแจ้ง plasma lg 42pj350 มีของเข้ามาแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ burapa

• *
รบกวนขอราคา LG 42PJ650
                   LG 50PJ650
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Piyawat19

• Edge LED TV member
  • ToMZa
ขอราคา plasma LG หน่อยครับ

ออฟไลน์ nipyee

• Edge LED TV member
รบกวนทางร้านช่วยแจ้งราคา LCD TOSHIBA รุ่น  32RV700T ให้นิดนึง

ราคาเงินสด / รูดบัตร มีผ่อนได้กี่เดือน หรือ โปรโมรชั่นอื่นๆที่ทางร้านมีนะครับ

เมล์ผมนะครับ   [email protected]
(ผมชื่อ หยี ครับ)

ออฟไลน์ Dante9

• *
Plasma LG 50PJ350R 600hz 3000000:1 ห้างขาย39990- เราขาย2xxxx0%10เดือน  CASHBACK5%

ใช้บัตรเครดิตอะไรได้บ้างครับ  ที่ 0% 10 เดือน แล้วมี Cash back ด้วย
สนใจมากครับ  ว่าจะเข้าไปวันเสาร์นี้

ออฟไลน์ BorL

• *
ขอราคา LG 42LE5500 ด้วยครับ
ใช้บัตร หรือเงินสด ได้ลดอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pkittipun

• *
ขอราคา sayo24"LCD มีตัวอื่นแนะนำที่ราคาใกล้เคียงไม๊ครับ

ออฟไลน์ bertburst

• *
รบกวนขอราคาขอราคา
1.50PJ350
2.50PJ650
3.50Pk550
และค่าส่งต่างจังหวัดด้วยครับ ขอบคุณครับ