ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3184789 ครั้ง)

ออฟไลน์ LyClaN

• Flat TV member
  • *
ขอราคา sony 32cx520 หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Izura

• *
ขอราคา 42LW6500 ครับ แล้วโปรที่ 10000 ขึ้นไปส่งฟรีทั่วประเทศเผื่อแผ่มาถึง LED ด้วยมั้ยครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ ballbb

• *
lg plasma 42pj350
LG 42PW450
ขอราคากับ โปรบัตรด้วยคับ [yes]

ออฟไลน์ POPgtr

• *
เมื่อวานไปจัด Yamaha MCR-840 มาแว้ว ก่อนหน้านี้ก็ Yamaha YHT-294
        ...ขอบคุณอีกครั้งสำหรับบริการที่เป็นเลิศ และ ราคาพิเศษครับ โดยเฉพาะคุณเอกบริการและให้คำปรึกษาดีมากครับ...
        ...อีกไม่นานเจอกันอีกครั้งครับเฮียรอ Blu-Ray ก่อน... อิอิอิ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เมื่อวานไปจัด Yamaha MCR-840 มาแว้ว ก่อนหน้านี้ก็ Yamaha YHT-294
        ...ขอบคุณอีกครั้งสำหรับบริการที่เป็นเลิศ และ ราคาพิเศษครับ โดยเฉพาะคุณเอกบริการและให้คำปรึกษาดีมากครับ...
        ...อีกไม่นานเจอกันอีกครั้งครับเฮียรอ Blu-Ray ก่อน... อิอิอิ

ขอบคุณมากๆๆๆๆเช่นกันครับ  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [yes] [yes] [yes] [จุ๊บ] [จุ๊บ] [จุ๊บ]

• *
ขอราคา PANASONIC 50V20 ด้วยครับ ส่งมาระยองค่าส่งเท่าไหร่ครับ

ขอโทษครับ ตกรุ่นครับ

ออฟไลน์ a1111

• LCD TV member
  • **
ขอราคา onkyo 3300  ,  3400 , 5405  ครับ 

ออฟไลน์ sept

• *
ผมอยากได้ pana 42v20 ไม่ทราบว่าที่ร้านยังมีไหมครับ แล้วขอราคาด้วยครับ [เศร้า]

ออฟไลน์ signupk

• *
ถ้า pana p42u30t มา รบกวนเฮียแจ้งในบอร์ดให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ kaopun2011

• *
ถ้า pana p42u30t มา รบกวนเฮียแจ้งในบอร์ดให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

ขอด้วยคร้าบ ทางพีเอ็มก็ได้ครับเฮีย  :D

ออฟไลน์ Neokv

• Edge LED TV member
ไม่ทราบ lg55lx9500ยังมีขายไหมครับ

แล้วการเช๊คเครื่องเรื่องเดทพิกเซล1จุดนี่เปลี่ยนเครื่องเลยหรือไม่ครับ

ทุกยี่ห้อเหมือนกันหมดไหม

ออฟไลน์ aod_arrak

• *
ขอราคา onkyo 3300  ,  3400 , 5405  ครับ 

ขอตามรายการข้างบนด้วยครับผม
กับ mini component yamaha mcr 040 ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ tazma

• *
ขอราคา TV LED
          - Samsung 40D5500
          - Samsung 40D5000

ด้วยครับ ขอบคุณครับ

• *
ขอราคา TV LED
          - Samsung 40D5500
          - Samsung 40D5000

ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ของหมด ต้องรออาทิตย์หน้าครับ

ออฟไลน์ mibukyo

• *
คือผมต้องการซื้อในระบบผ่อน แต่ยังไม่มีบัตรใดๆเลย ผมต้องทำยังไงบ้างครับ แล้วต้องทำบัตรต้องใช้เวลากี่วัน

คือจะซื้อ แอลซีดีกับชุดโฮมเธียเตอร์พร้อมกันเลยครับ

ออฟไลน์ Neokv

• Edge LED TV member
คือผมต้องการซื้อในระบบผ่อน แต่ยังไม่มีบัตรใดๆเลย ผมต้องทำยังไงบ้างครับ แล้วต้องทำบัตรต้องใช้เวลากี่วัน

คือจะซื้อ แอลซีดีกับชุดโฮมเธียเตอร์พร้อมกันเลยครับ

อันนี้คงต้อเอาหลักฐานการทำงานสลิปเงินเดือนบัญชีธนาคาร
ย้อนหลัง. ไปยื่นทำบัตรเครดิตพร้อมวงเงินที่ต้องการก่อนครับ
แบงค์ไหนสถาบันการเงินไหนก็เลือกเอาแล้วค่อยมารูดชำระสินค้า
แบบผ่อน. 

ออฟไลน์ ads

• *
ขอราคา JVC NX-F7 ด้วยครับ
[email protected]

• *

มายื่นเอกสารที่ร้านได้ครับ สมัครอิออน เฟิรส์ช้อยส์ เอกสารมีสลิปเงินเดือน ทะเบียนบ้าน บัตรประชาชน บัญชีย้อนหลัง6เดือน รู้ผลในสามสี่วันครับ

หรือจะไปสมัครบัตรเครดิตที่ธนาคารก่อนก็ได้ครับ