ผู้เขียน หัวข้อ: ขายสุดยอด HDPlayer DUNE SOLO 4k ของ Nicety Shop อายุ 10 กว่าวัน ถูกมาก  (อ่าน 2109 ครั้ง)

ออฟไลน์ babybigman

• Flat TV member
  • *
ขายสุดยอด HDPlayer DUNE SOLO 4k ของ Nicety Shop อายุ 10 กว่าวัน ถูกมาก

Dune HD SOLO 4K ได้รับการยอมรับ ในหมู่ ผู้เชี่ยวชาญของ สื่อหลาย สาขา ในรัสเซียและได้รับรางวัล "ในฐานะสินค้าของปี 2016 " ในหมวดเครื่องเล่น

ผมซื้อจาก Nicerty Shop ได้ 10+ วันเอง เล่นหนังได้แค่ 5 เรื่อง
ยังประกันครบถ้วนอุปกรณ์ครบกล่อง
เครื่องเปล่านะครับ ไม่มี Harddisk ผมเล่นจากการต่อ Ext HDD ผ่าน USB เล่นได้ดีมากๆ
สามารถดู Iptv ของ Nicetyshop ได้ครบสมบูรณ์
ขายจะไปเล่น Apple TV ตัวไหม่
ชอบเช่าหนังบน Netflix มากกว่า

ซื้อมา 14900 ได้ 10 วัน
ขาย 11,000 เท่านั้น

ของอยู่นราธิวาส ขายโดยส่ง EMS
line: babybigman2
โทร O89-87637O4

-

ออฟไลน์ babybigman

• Flat TV member
  • *
Re: ขายสุดยอด HDPlayer DUNE SOLO 4k ของ Nicety Shop อายุ 10 กว่าวัน ถูกมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2016, 07:38:39 pm »
ขายแล้วครับ
ขอบคุณ lcdtvthailand