ผู้เขียน หัวข้อ: รับ Audyssey Setup Microphone (ได้รับแล้วครับขอบคุณครับ)  (อ่าน 665 ครั้ง)

ออฟไลน์ thanakon0209

• Flat TV member
  • *
รับ Audyssey Setup Microphone 1ชิ้นครับ

ได้รับแล้วครับ ...ขอขอบคุณพื้นที่มากเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2017, 02:07:31 pm โดย thanakon0209 »

ออฟไลน์ pamhifi

• LCD TV member
  • **
Re: รับ Audyssey Setup Microphone
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 01:30:46 am »
หน้าปากซอยมีร้าน คาราโอเกะมั้ย ถ้ามีพรุ่งนี้ตื่นมาบอก

ออฟไลน์ pamhifi

• LCD TV member
  • **
Re: รับ Audyssey Setup Microphone
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 01:47:16 am »
เครยังไม่ง่วงตอบเลยแล้วกัน เท่าไหร่ มองหาโต๊ะ ที่ร้องเสียงดัง คว้าไมล์มันมาเลย บอกขอยืมไปทำไมล์ เซตเสียง หาอะแดบเตอร์เสียบหลัง AVR โดยมากรูมันเล็กกว่าแจคไมล์ เชื่อเถอะถ้าฝ่าไอ้คนที่ร้อง เอามาได้ รับรองเสียงแม่นกว่า ไมล์แถมจาก AVR บาน ครั้งที่แล้วผมแย่งมาจาก เต๋า เข็มกลัด เสียงไมลืแหล่มมาก แต่อย่าถามน่ะกว่าจะ เผ่นมาได้เปนไง