ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอรู้วิธีเช็คชั่วโมงran in pana 60a430t มั้งคับ  (อ่าน 1091 ครั้ง)

ออฟไลน์ aom1boy

• Flat TV member
  • *
อีกไม่กี่วัน เค้าจะเอามาส่งของละครับ ว่าจะถามช่างกลัวช่างจะบอกทำไม่เปน

แล้ววิธีเช็ค det pixel กดเข้ายังไงครับ อยากรุ้ไว้ก่อนช่างมาจะได้บอกเค้าให้เช็คครับ

เพราะทีวี เครื่องเก่า pana 50xt50t ตอนซื้อ ร้านเกษตร เค้าเปิดให้เช็คอยุ่ครับ

แต่คราวนี้ซื้อจากpowerby เลยอยากรุ้วิธีไว้ก่อน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ aom1boy

• Flat TV member
  • *
Re: ใครพอรู้วิธีเช็คชั่วโมงran in pana 60a430t มั้งคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2015, 05:47:15 pm »
มีใครรู้บ้างไหมค้าบบบ [เศร้า]