ผู้เขียน หัวข้อ: **ขายแล้วครับ ** Cengrand 5i-AD สภาพดี กล่อง อุปกรณ์ครบครับ  (อ่าน 1111 ครั้ง)

ออฟไลน์ shinnemoN

• LCD TV member
  • **
***   ขายแล้วครับ รอส่งของ ขอบคุณครับ   ***

ขาย Cen.Grand 5i-AD ครับ
ตัวเครื่องสภาพดี อายุประมาณ 3 ปี การใช้งานปกติ
เป็นเครื่องที่ท่าน Wat12 โม step 1 ภาพและเสียงดีขึ้นมาอีกขั้นครับ

review : http://hdplayerthailand.com/review_detail.asp?topic_id=1270

อุปกรณ์ครบยกกล่อง ตัวเครื่อง+รีโมท+คู่มือ+ใบรับประกัน(หมดประกันแล้ว)+สายไฟ+HDMI+กล่อง ครบๆครับ

ส่วนใหญ่ไว้ดูไฟล์ BD-Fullrip กับไฟล์ BD-ISO
ไม่ค่อยได้ดูหนัง เลยปล่อยดีกว่าครับ

ดูได้แถวแฟชั่นครับ

ีรูปครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2016, 08:39:52 pm โดย shinnemoN »

ออฟไลน์ subwoofer9

• **
Re: ขาย Cengrand 5i-AD สภาพดี กล่อง อุปกรณ์ครบครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2016, 08:35:16 am »
ของดีมาแล้วช่วยดัน ใช้อยู่เหมือนกันครับ  [เท่ห์]

ออฟไลน์ shinnemoN

• **
Re: ขาย Cengrand 5i-AD สภาพดี กล่อง อุปกรณ์ครบครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2016, 06:44:28 pm »
ของดีมาแล้วช่วยดัน ใช้อยู่เหมือนกันครับ  [เท่ห์]

ขอบคุณครับ ท่าน subwoofer9  [ปลื่ม]

ยังอยู่นะครับ ดัน ดัน