ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามครับ smart tv รุ่นต่ำสุดของยี่ห้อไหนน่าเล่นครับ (ss lg) แอดดรอย tv  (อ่าน 990 ครั้ง)

ออฟไลน์ kieforyou

• Flat TV member
  • *
รบกวนสอบถามครับ smart tv รุ่นต่ำสุดของยี่ห้อไหนน่าเล่นครับ (ss  lg) แอดดรอย tv ก้อได้คับ  เน้นภาพ 2d ดู bd ดิจิตอลtvครับ   [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก] [รัก]

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2015, 11:11:47 pm โดย sirota »