ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3233721 ครั้ง)

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *

บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-90" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

ออฟไลน์ MoOPinG_l3otZs

• Flat TV member
  • *
sony ออกรุ่นใหม่ 55HX955 เดือนหน้าราคาจะลงหรือเปล่าครับ
แล้วรุ่นนี้ได้ cash back กี่ % ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ torres09

• Edge LED TV member
รบกวนขอทราบราคา Plasma หน่อยครับ

Panasonic 50ST50
Panasonic 50ST30
Panasonic 50UT50

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ozon

• *
รบกวนขอราคา ครับ
lg 42lw6500
lg 42lm6700
lg 47lm6700
pana L42ET5T

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ batigol

• *
ลูกค้าประจำ สอบถามราคาหน่อยจ้า

LG 55LM6200
LG 55LM6700
LG 55LM7600

เงินสด

ออฟไลน์ BOBZAA

• *
ขอราคา Panasonic L42ET5T เงินสดส่งต่างจังหวัดหน่อยครับ

ออฟไลน์ godog

• *
ขอราคาลำโพง polk audio rti รุ่น A5 A3 A1 A4 psw110 psw125 และonkyo616  หน่อยคับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ KULSAK

• *
 สอบถามหน่อยครับว่า ยังพอหา LCD32" PANASONIC รุ่น TH-L32C22 ได้หรือเปล่าครับ....หรือมีรุ่นไหนที่มีลักษณะใกล้เคียง ที่มีลำโพงอยู่ด้านข้างของจอบ้างครับ...จะเอาฟังเช็คเสียงใน studio ครับ

ออฟไลน์ infinitybell

• *
รบกวนขอราคา + โปรโมชั้น  + บัตรเครดิต

Panasonic 50GT50

Panasonic 50ST30

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ fox891

• *
สวัสดีครับ  รบกวนสอบถามราคาเงินสด  plasma panasonic รุ่น TH-P50ST50T  และที่ร้านมีให้ Test อะไรบ้างครับ  ได้แก่ เช็คชั่วโมง
เช็ค dead, bright pixel , test กล่องทรูวิชั่น hd ,test usb port, test ต่อ lan, wifi, function smart tv , test 3d  
ขอบคุณมากครับ   [รัก]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2013, 05:34:19 pm โดย fox891 »

ออฟไลน์ NaiTao

• *
ขอราคา
Plasma LG 60PN6500
LED LG 55LM7600
ทั้งสด แล้วก็บัตรด้วยครับ และถ้าเป็นบัตรมันมีโปรอะไรบ้างมั๊ยครับ

ออฟไลน์ ansukman

• *
รบกวนขอราคา และโปรโมชั่น Smart TV ครับ

LG 32LM6690
และ
SS 32ES6220

ออฟไลน์ fox891

• *
สวัสดีครับ  รบกวนสอบถามราคาเงินสด  plasma panasonic รุ่น TH-P50ST50T  และที่ร้านมีให้ Test อะไรบ้างครับ  ได้แก่ เช็คชั่วโมง
เช็ค dead, bright pixel , test กล่องทรูวิชั่น hd ,test usb port, test ต่อ lan, wifi, function smart tv , test 3d  
ขอบคุณมากครับ   [รัก]

สวัสดีครับ  วันนี้ผมไปจัดมาแล้วครับ เห็นพี่ที่ร้านบอกเครื่องสุดท้าย กล่องเยินไปหน่อย แต่ test แล้วก็ ok  ลืม test 3d แต่ก็น่าจะ ok  พรุ่งนี้มาส่ง
คงได้ทดสอบดูครับ  ขอบคุณพี่ ๆ ที่ร้าน ที่ช่วย test นะครับ   เห็นว่าร้านลงในเว็บว่า เปิด 09.00 น.  ผมก็โทรไปทุกเบอร์ ไม่มีใครรับสายเลยครับ
[ไม่เอา]  ยังดีที่โทรกลับมา ขอบคุณอีกครั้งครับ   [โย่ว]

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-90" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย

มีหน้าร้านเเน่นอน เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

ออฟไลน์ sengwa

• *
ผมต้องการ led samsung 32" เอาไว้ต่อกับคอมพิวเตอร์ ในราคาไม่เกิน 20000 พอจะแนะนำได้ไหมครับ

ออฟไลน์ leo-lion

• *
สอบถามครับ Plasma Panasonic 50st50 ราคา ผ่อนได้ไม้ ใช้บัตรอะไรได้บ้างครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ xload

• *
รบกวนขอราคา รวมส่งต่างจังหวัด พร้อม โปร + ของแถมด้วยครับ
LG 47LM7600,
LG 55LM6700,
LG 55LM7600

Panasonic L55ET5T
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2013, 11:15:05 am โดย xload »

ออฟไลน์ nook123

• *
ขอราคา เงินสด กับ บัตรเครดิต

Panasonic

Panasonic 42XT50
Panasonic 42ET5
Panasonic 50XT50
Panasonic 50UT50
Panasonic 50GT50

LG
LG 42LS4600
LG 42LS3400
LG 42LM5800
LG 42LM6200
LG 42LM6700
LG 42LM7600
LG 55LM6700

ขอบคุณครับ  ขอเบอร์บัญชี โอนค่าสินค้าด้วย ค่ะ