ผู้เขียน หัวข้อ: ขอหยุดบริการงดจำหน่ายและต่ออายุชั่วคราว..  (อ่าน 353066 ครั้ง)

ออฟไลน์ adams

• *

มีเครื่อง Cloud ibox แล้ว ต้องการเข้าร่วม iptv ขอรายละเอียดด้วยครับ
                     [email protected]

ออฟไลน์ tairnaga

• *
มือใหม่คับ สนใจอยากเล่นบ้าง ต้องมีอะไรบ้างคับ [email protected] [หื่น]

ออฟไลน์ I_Sorry

• Full LED TV member

มีเครื่อง Cloud ibox แล้ว ต้องการเข้าร่วม iptv ขอรายละเอียดด้วยครับ
ตอนนี้งดรับสมาชิกภายนอกชั่วคราวครับ.... [ปลื่ม]

มือใหม่คับ สนใจอยากเล่นบ้าง ต้องมีอะไรบ้างคับ [email protected] [หื่น]

มีเน็ต และจานรับดาวเทียมครับ(จะมีหรือไม่มีก็ได้)
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....     [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ......   [หื่น]

มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็เปลี่ยนเบอร์โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก 
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์... [ปลื่ม]

ออฟไลน์ jumbo737

• *

สนใจครับ  บ้านไม่มีจาน มีแต่เน็ต ดูได้ไหมครับ
ขอรายละเอียดด้วยที่ [email protected]

สนใจครับ  บ้านไม่มีจาน มีแต่เน็ต ดูได้ไหมครับ
ขอรายละเอียดด้วยที่ [email protected]
บ้านไม่มีจาน มีแต่เน็ต ดูได้ไหมครับ // ดูได้ครับแต่ดูโนวเลทไม่ได้ครับ
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....      [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ......

ออฟไลน์ kfc

• Flat TV member
  • *
จัดมาเมื่อวาน 2 กล่อง ( แบบตัวใหม่ ) ลื่นมากมาย เรื่องกระตุกไม่มีให้เห็น แถม บริการดีซะด้วย  ประทับใจ  [รัก]

ออฟไลน์ ekachai

• *
ขอรายระเอียดช่องรายการหน่อยครับ สนใจครับ [email protected]

ออฟไลน์ Romon

• *
มีจานแดง กับจาน VTC  แนะนำที่ครับเล่นแบบไหนดีกว่ากาน
เครื่อง เค้า บ๊อก หรือ  เครื่องแอนดรอย
ขอรายละเอียด
[email protected] [โย่ว] [โย่ว] [หื่น]

จัดมาเมื่อวาน 2 กล่อง ( แบบตัวใหม่ ) ลื่นมากมาย เรื่องกระตุกไม่มีให้เห็น แถม บริการดีซะด้วย  ประทับใจ  [รัก]
ขอบคุณครับ... [ปลื่ม]
ขอรายระเอียดช่องรายการหน่อยครับ สนใจครับ [email protected]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.... [ปลื่ม]
มีจานแดง กับจาน VTC  แนะนำที่ครับเล่นแบบไหนดีกว่ากาน
เครื่อง เค้า บ๊อก หรือ  เครื่องแอนดรอย
ขอรายละเอียด
[email protected] [โย่ว] [โย่ว] [หื่น]
เค้า บ๊อกดีกว่าครับ...สามารถใช่จานดู โนวเลท และเวียดนามผ่านจานได้ด้วย..ไม่ต้องเน้น iptv อย่างเดียวและกาใช่งานในการชมได้หลากหลายกว่าครับ
ส่วนรายละเอียดแจ้งไปทางเมลแล้วครับ.... [ปลื่ม]

ออฟไลน์ kfc

• *
สามารถใช้จานดู โนเลท และเวียดนามผ่านจานได้ด้วย  ( ขอรายละเอียดช่องของ  2  รายการนี้ด้วยครับ )

สามารถใช้จานดู โนเลท และเวียดนามผ่านจานได้ด้วย  ( ขอรายละเอียดช่องของ  2  รายการนี้ด้วยครับ )

แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....      [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ......

ออฟไลน์ somyos360

• *
 [ปลื่ม] ขอรายละเอียดช่องด้วยคนครับ สนใจตรงนี้อ่ะครับ VODเสียง 5.1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2013, 10:36:45 pm โดย somyos360 »

[ปลื่ม] ขอรายละเอียดช่องด้วยคนครับ สนใจตรงนี้อ่ะครับ VODเสียง 5.1

แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....       [ปลื่ม]

ออฟไลน์ tairnaga

• *
ผมยังไม่ได้รับเมล์เลยครับ รบกวนอีกทีครับ ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

ผมยังไม่ได้รับเมล์เลยครับ รบกวนอีกทีครับ ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....        [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ...... [หื่น]

ออฟไลน์ coffeback

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]

ขอรายละเอียดด้วยครับ [email protected]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....         [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ...... [หื่น]