ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซ่อม "ร้านรับซ่อม" ทีวี เครื่องเล่น เครื่องเสียง และ "ศูนย์บริการ"

ศูนย์ซ่อม LCD,LED,PLASMA,3D โทร 081-4531793 กรุงเทพ-ปทุมธานี มีรถรับ-ส่ง

<< < (3/88) > >>

peeraput:

--- อ้างจาก: V.C. SERVICES ที่ พฤษภาคม 28, 2012, 10:53:22 am ---ไปดูที่บ้านก็ได้ครับ แต่อาการนี้ต้องยกเครื่องมาที่ร้าน ส่วนราคาก็จะแจ้งคร่าวๆก่อน เพราะราคาเบื้องต้นในการซ่อมเครือง ก็ไม่แพง ก็ซ่อมอยู่ประจำอยู่แล้วครับ
ขอบคุณมากครับ

--- End quote ---
ขอบคุณมากครับ  แต่อีกร้านน่าจะไกล้กว่าครับ [ปลื่ม]

V.C. SERVICES:
ใกล้หรือสะดวกที่ใหนติดต่อได้เลยครับ ยินดีและให้คำปรึกษาครับ ขอบคุณมากครับ

V.C. SERVICES:

--- อ้างจาก: V.C. SERVICES ที่ พฤษภาคม 28, 2012, 10:53:22 am ---ไปดูที่บ้านก็ได้ครับ แต่อาการนี้ต้องยกเครื่องมาที่ร้าน ส่วนราคาก็จะแจ้งคร่าวๆก่อน เพราะราคาเบื้องต้นในการซ่อมเครือง ก็ไม่แพง ก็ซ่อมอยู่ประจำอยู่แล้วครับ
ขอบคุณมากครับ

--- End quote ---
ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยครับ จะตอบกระทู้ลูกค้าพอดีมีกระทู้ใหม่เข้ามาพอดี

Lcd 2 hanD:
อ้าว..เพิ่งเห็นที่อยุ่ร้าน JC  อยู่แถวแอนเน็กเปล่าครับ หอพักแฟนผมอยู่แถวนั้น จะได้ยกไปซ่อมผ่านบ่อย 

Champxx1:
  อาการนี้ถ้าภาพปกติ แต่เป็นแค่จุดเขียว เรียกว่าเ ded pixal ต้องเปลี่ยนพาแนลอย่างเดียวครับ 50pz570
ประมานเท่าไหร่อะคราฟ ใช้เวลาในการเปลี่ยนนานมั้ยคราฟ
ขอบคุณคราฟ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version