ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วคับ) แอมป์ดูหนังฟังเพลงเสียงดี YAMAHA RX-V430 DTS  (อ่าน 581 ครั้ง)

ออฟไลน์ supott22

• Edge LED TV member
(ขายแล้วคับ) แอมป์ดูหนังฟังเพลงเสียงดี YAMAHA RX-V430 DTS 5.1CH คุณภาพเสียงทั้งดูหนังฟังเพลงรับรองไม่ผิดหวัง ถอดรหัสสัญญาณเสียงด้วยระบบ Dolby Digital มี Function ให้เลือกตามความต้องการ ปรับแต่งเสียงได้หลายแบบครับ หรือจะปรับเป็นฟังเพลง2CHก้อได้ ตัวเครื่องสภาพโดยรวมยังสวยอยู่ ไฟบ้านเรา ใช้งานได้ปกติ ต้องการขายเพียง 4900.- ขอคนสะดวกราคานี้ก่อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2017, 11:35:34 am โดย supott22 »