ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำสายลำโพงให้หน่อยครับ(yam 475+whafedale)  (อ่าน 1785 ครั้ง)

ออฟไลน์ kounha

• Flat TV member
  • *
ผมใช้ yamaha 475+whafedale diamond  อยากได้สายลำโพงราคาประมาณไม่เกิน 300/m ครับ
ที่ให้เสียงมีความอิ่มและหนา มีไดนามิกหน่อยครับ

ออฟไลน์ lao_evo

• LCD TV member
  • **
Re: ช่วยแนะนำสายลำโพงให้หน่อยครับ(yam 475+whafedale)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 05:29:33 pm »
เครื่องเคยผ่านมือมาแล้วทั้ง avr และลำโพงครับ

vandenhul ครับอิ่มหนาละเอียดดีมากครับเสริมเข้ากัน เข้ากัน ตอนนั้นใช้ mc magnum แต่ใช้แค่ gold water ก้อได้

ออฟไลน์ kounha

• Flat TV member
  • *
Re: ช่วยแนะนำสายลำโพงให้หน่อยครับ(yam 475+whafedale)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 07:52:56 pm »
เครื่องเคยผ่านมือมาแล้วทั้ง avr และลำโพงครับ

vandenhul ครับอิ่มหนาละเอียดดีมากครับเสริมเข้ากัน เข้ากัน ตอนนั้นใช้ mc magnum แต่ใช้แค่ gold water ก้อได้

ขอบคุณครับ ;D