ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ Home Theater ให้ทีครับ  (อ่าน 1409 ครั้ง)

ออฟไลน์ PeetZX

• *
แนะนำ Home Theater ให้ทีครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 05:49:13 pm »
พอดีเป็นมือใหม่ อยากได้  Home Theater ไว้ในห้องสักชุด รบกวน พี่แนะนำทีครับ ตอนนี้มอง onkyo HT-S5600  อยู่ครับ งบไม่เกิน 20,000 ครับ
ตอนนี้ใช้ playon hd3 กับ lcd tv samsung (กำลังจะเป็นเป็น led ครับ)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ชอลิ้วเฮียง

• Full LED TV member
Re: แนะนำ Home Theater ให้ทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 07:20:09 pm »
อยุ๋ที่ความต้องการถ้าสบายๆเล่น ชุด onkyo ที่ว่ามาก็ ok ครับ ทั้งนี้ก็ต้องไปลอง ฟังเสียงหลายๆยี่ห้อดู พูดถึง ขนาดห้องก็สําคัญถ้าไม่ใหญ่มาก ก็เล่นชุดเล็กๆก็พอครับ