ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำโครงการบ้านเดี่ยว แถวพระราม3 หน่อยค่ะ  (อ่าน 238 ครั้ง)

ออฟไลน์ oskzes

• *
มีแผนจะย้ายครอบครัวมาอยู่รวมๆกัน และอยากได้บ้านที่ทำเลใกล้กรุงเทพฯค่ะ
คนในครอบครัวจึงตกลงเลือกจังหวัดนครปฐม  UFABET1688

จึงขอรบกวนสมาชิกช่วยแนะนำ โครงการบ้านเดี่ยวให้ด้วยค่ะ โดยมีสมาชิกที่อยู่ประจำบ้าน 5 คน
และคนอื่นๆ ที่ทำงานในกรุงเทพฯจะกลับบ้านทุกเสาร์-อาทิตย์ ค่ะ  UFABET

เพิ่มเติมในส่วนงบประมาณ 1.5 - 2 ล้านบาท ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2018, 03:06:03 am โดย oskzes »